Utamu wa Wanawake miaka zaidi ya 57

hahaha eti "baby nikwambie kitu"
Lugha zao huwa zinakera sana
Ndio maana huwa hazivutii kuzisikia[emoji4]

Baby nikwambie kitu....!
Baby nina Shida, ,,,,,,,,,,,,,!
Baby mwenzio naumwa, ,,,,,,,,,!
Baby nitumie M-pesa, ,,,,,,,,,,!
Baby njaa, ,,,,,,,,,,,,,,,!
Baby nibebee Chips+mishkak
Baby leo sina nguo, ,,,,,,,,,,,,,!
Baby nadaiwa hela ya vikoba
Baby naenda kwa aunt sina nauli
Baby ukija nibebee kuku sio Bata

Baby leo Bata wapi?

Pumbavuuuu kwendraaaaaa!!![emoji53]
 
hahahhahaha, eti kijana mdogo anashangilia K ya mama wa miaka 57+ hahahaahha, mwishoni anamalizia kuwa anapewa mtonyo na huyo jimama. hahahahahahahah. Serious JPM alegeze kidogo
Nimesikitika sana.
 
hahahhahaha, eti kijana mdogo anashangilia K ya mama wa miaka 57+ hahahaahha, mwishoni anamalizia kuwa anapewa mtonyo na huyo jimama. hahahahahahahah. Serious JPM alegeze kidogo
Asikusumbue anaishi sayari ya mars huyo na si hapa duniani
 
Hapa ndipo shetani alipofikisha baadhi ya vijana ktk kuwatoa kwenye reli. Pole sana maana siku utakayogundua unapokosea ndiyo itakuwa siku uliyochelewa kabisa kufanya maamuzi katika maisha yako. Laana kubwa uliyoipata ni kuandika ujumbe hii ili kuhamasisha vijana wenzio katika maisha yako ya kifedhuli.
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1][emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Una umri gani kijana?
 

unapita mlango wa nyuma.sijaelewa mwishoni
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…