Utamshawishi vipi akuelewe? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamshawishi vipi akuelewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisoma, Jan 10, 2012.

  1. K

    Kisoma Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kaka Benard umeoa ila mkeo anasoma chuo kimoja mkoani. Nyumba unayoishi ni apartment ambayo upande wa pili unashea na dada mmoja ambaye kama bahati mnafanya kazi pamoja na hata wakati wa uwepo wa mkeo mmekuwa mkijumuika pamoja.
    Huyo dada nae kwa upande wake amekuwa huru sana kwako kiasi kwamba hata yale masuala yake nyeti zaidi amekuwa akikushirikisha ingawa mwanzo ulishtuka ila badae ulizoea hiyo hali na mkeo hukumwambia uwazi huo!
    Inapokaribia likizo ya mkeo huyo dada ktk mazungumzo yenu anakuambia anasumbuliwj na U.T.I
    Nawe siku ktk mazungumzo na mkeo unajikuta umeropoka kuwa huyo jirani yako wa kike ana U.T.I!
    mkeo anakuja juu ila wajitahidi kumuelewesha hadi anaelewa na yanaisha.
    mkeo baada ya kurudi likizo wiki moja mbele unaanza jisikia vibaya.
    mnaenda hospital na vipimo vinaonesha unasumbuliwa na U.T.I !!
    Mkeo anakuja juu kwamba unatembea na huyo dada jirani coz hakuna sehemu nyingine unawezapata huo ugonjwa ukiangalia na biological make up za mwanaume,kama ni choo kila mtu anacho cha kwake,so there's no way out isipokuwa umetembea nae!
    ukweli ni kwamba hukuwahi hata kufikiria kutembea na huyo dada!
    je utamshawishi vipi mkeo akuelewe?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,864
    Trophy Points: 280
    Anakuambia nini sasa...?
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    dah umejichanganya bila shaka
     
  4. K

    Kisoma Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soma mara ful vashen ov ze sredi ambayo imetupiwa kwa mara ya pili
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama ana UTI na wewe una uhakika hujacheat basi jua unaibiwa... na ndio maana anakua mkali, kajishtukia tayari
     
  6. K

    Kisoma Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye U.T.I ni wewe na sie yeye.
    ipo ktk context hiyo
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Uliitoa wapi sasa? kama huja lala na dada jirani, umelala na mke wako tu alafu ukapata UTI, maana yake umeitoa kwake mke wako, na yeye kaitoa huko anakogawa bila hata condom.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    Hivi wote wenye U.T.I walikutana kimwili na watu wenye ugonjwa huo?
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wewe umepima ukakuta una uti lakini hujatuambia je mkeo anayo?
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,033
    Likes Received: 1,445
    Trophy Points: 280
    U.T.I ndo nini?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ntamwambia choo cha yule dada jirani kulifurika nikamkaribisha kuwa anatumia cha nyumbani kwangu.
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,470
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mi si Dr. ila kwa uelewa wangu mdogo U T I haiambukizwi kwa tendo la ndoa hata kama utaamua kukuna nazi (chumvini) Pia kumbuka maumbile ya kiume si rahisi kupokea U T I kama wanawake tulivyoumbika kuna vitu vingi ambavyo mke anapaswa kujihadhari navyo hasa swala zima la usafi. huyo bwana atakuwa alipata kwa kuvaa chupi chafu ama yenye unyevu/uvundo nk, au alikuwa na fungas akachangaya na U T I. Onyo kwa wakunaji/wapiga mswaki kama anafungas usikune nazi/usipige mswaki utatoka na fungas za kooni. Madoc wana kazi.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,242
    Trophy Points: 280
    nitamwambie atakua alikuja nayo hiyo UTI ukizingatia mazingira ya vyoo vya chuo huwa ni hatarishi hivyo awe muangalifu huko chuo, na nitasisitiza kuwa sijatembea na huyo dada.
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmmh U.T.I si lazima itokee kwa kutembea na jirani,umesema huyo mkeo anakuwa chuo,kwani huko chuo anaenda na choo chake?si wana share?so source ya U.T.I ni huko chuo,lkn pia hata choo cha watu wawili tu (mume na mke) kama si kisafi U.T.I haikosekani,kiukweli unasababisha mkeo asikuamini kutokana na hayo mazingira uloelezea lkn kuepusha malumbano acha mazoea ya ndani na huyo jirani,inawezekana nia yake ni njema na yako pia lkn badae usijesema SHETANI ALINIPITIA kati ya sentensi nisiyopenda ni hii,kwann shetani akupitie?na ww si umpitie?anyweiz simba akikosa nyama?kuwa makini
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    singo and not searching!......
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haswaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Urinary Tract Infection
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wameanza!
     
Loading...