Utamkaji wa neno 'confuse' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamkaji wa neno 'confuse'

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Tripo9, Sep 28, 2009.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Confuse=kuchanganya. Hili neno bwana nimekutana na wa2 kadhaa wa afrika na nje (nnje) ya afrika wanalitamka [konfAs] mimi nimezoe kulitamka [konfYUZI] tangu sekondari. Which is which kwa wale wenye kamusi za kueleweka.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,866
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata mi nna soft copy dictionary ya wordweb nikibyofa ka alama ka spika kanatamka [kun'fyooz]. Niki2mia na hiyo ya kwako pia. Na-conclude kua hawa wa2 nlokutananao basi nao hawajui matamshi ya hili neno.
     
Loading...