Utamfanyaje mtu anayeongea kwa sauti kubwa!

Utamfanyaje mtu anayeongea kwa sauti kubwa!

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,370
Aisee kuna rafiki yangu hata tukiwa wapi hawezi kuongea kistaarabu kwa sauti ya chini,yaani hata kama kuna watu wengi unaona kabisa anaboa.Na ukimwambia haelewi ni kama unamwudhi tu ukimpa ukweli,kwa mliokutana na watu kama hao huwa mnachukuliana nao vipi?
 
Aisee kuna rafiki yangu hata tukiwa wapi hawezi kuongea kistaarabu kwa sauti ya chini,yaani hata kama kuna watu wengi unaona kabisa anaboa.Na ukimwambia haelewi ni kama unamwudhi tu ukimpa ukweli,kwa mliokutana na watu kama hao huwa mnachukuliana nao vipi?


Ni jambo la kawaida maana Dunia ni watu na watu wenyewe ndio hao nk.
 
Hili linaniudhi sana, utakuta jitu liko kwenye public space, linaongea kwenye.simu, halafu msauti mkuuubwa chumba kizima linaunguruma.

It's invasive.

Hapo dawa yake na wewe unatoa simu.yako na kuanza kuonhea kwa sauti kubwa vile vile.

This shows a lack of home training and disregard for other people.

Probably low intelligence too.

Halafu watu kama hao si ajabu washazoea kupigania chakula.kwenye sinia, kwa hiyo hata kuongea ni sawa na kupigania.nafasi ya kusikika, sehemu ambayo inatakiwa kutumia "volume level 2" mtu anatumia "volume level 20".
 
Hili linaniudhi sana, utakuta jitu liko kwenye public space, linaongea kwenye.simu, halafu msauti mkuuubwa chumba kizima linaunguruma.

It's invasive.

Hapo dawa yake na wewe unatoa simu.yako na kuanza kuonhea kwa sauti kubwa vile vile.

This shows a lack of home training and disregard for other people.

Probably low intelligence too.

Halafu watu kama hao si ajabu washazoea kupigania chakula.kwenye sinia, kwa hiyo hata kuongea ni sawa na kupigania.nafasi ya kusikika, sehemu ambayo inatakiwa kutumia "volume level 2" mtu anatumia "volume level 20".
Na kweli inaonyesha hata kwa mambo mengine watu kama hao si wastaarabu,maana kucontrol sauti ni kitu kidogo sana je sasa kwenye situations zingine wanajicontrol vipi,au unakuta mada yote anachangia yeye tu na watu mliokaa nao pale unaona kiakili kama wanataka na wao wachangie kitu ila ye hatoi mwanya.
 
Hii ni fursa natafuta mtu curious wa kudesign naye sound absober
 
Hii ni fursa natafuta mtu curious wa kudesign naye sound absober

Hehehehhe,nadhani wanafaa sana kwenye kazi za studio ishu kama hawawezi kuzipangilia sauti zao
 
Aisee kuna rafiki yangu hata tukiwa wapi hawezi kuongea kistaarabu kwa sauti ya chini,yaani hata kama kuna watu wengi unaona kabisa anaboa.Na ukimwambia haelewi ni kama unamwudhi tu ukimpa ukweli,kwa mliokutana na watu kama hao huwa mnachukuliana nao vipi?
Umeongea kama mdhaha lakini hili linakela sana, ndugu yangu mmoja yeye akija nyumbani kwangu anaanza kunisemesha tangu yuko nje ya fensi wakati geti liko wazi yeye kuingia mimi huwa simwitikii.

Akipigiwa simu ndio balaa tupu utafikiri mtangazaji wa mpira
 
dah! umenikumbusha watu km hao wapo ofisini km hawajafika lazima ujue tu.
 
Huyo atakuwa ni mnyakyusa hawa watu wamejaaliwa kuwa na sauti kubwa mzoee tu hawezi kuacha
 
Dah... Kuna jamaa alipigwa chini kwa sababu hii. Yan wakiwa rum ni km yuko nje. Wakiwa nje ndio balaa nusura ya mkosi...
 
Umenikumbusha enzi cjaolewa kuna kaka mmoja alikuwaga anantongoza ila alianzia kweny kabla hajapata nafasi ya kukaa na mm anishushie mistari face2face, bwana cku niliyokutana nae nilijuta kila aliekuwa eneo lile alijua natongizwa huwa siisahau ile aibu
 
Aisee kuna rafiki yangu hata tukiwa wapi hawezi kuongea kistaarabu kwa sauti ya chini,yaani hata kama kuna watu wengi unaona kabisa anaboa.Na ukimwambia haelewi ni kama unamwudhi tu ukimpa ukweli,kwa mliokutana na watu kama hao huwa mnachukuliana nao vipi?

mkuu huyu jamaa yako anatatizo la kutopata mshindo nyuma wa sauti yake (acoustic feedback) kitaalam, hivo anaamini wote hamsikii, huo ni ulemavu wa masikio hivyo anahitaji kupimwa na kusahiwa hearing aid divice, .
 
mkuu huyu jamaa yako
anatatizo la kutopata
mshindo nyuma wa sauti
yake (acoustic feedback)
kitaalam, hivo anaamini
wote hamsikii, huo ni
ulemavu wa masikio hivyo
anahitaji kupimwa na
kusahiwa hearing aid
divice, .
 
Jifunze kula na kipofu. Dawa unayo mwenyewe, sasa kazi kwako kuunganisha dots
 
Back
Top Bottom