Utamfanyaje mtu anayeongea kwa sauti kubwa!

Utamfanyaje mtu anayeongea kwa sauti kubwa!

Mwambie ukweli kuwa akiongea huwa anapiga kelele kama mstaarabu ataelewa
 
Umeongea kama mdhaha lakini hili linakela sana, ndugu yangu mmoja yeye akija nyumbani kwangu anaanza kunisemesha tangu yuko nje ya fensi wakati geti liko wazi yeye kuingia mimi huwa simwitikii.

Akipigiwa simu ndio balaa tupu utafikiri mtangazaji wa mpira
Ishu inakuwa pale mkifika sehemu ambalo pako tulivu na watu wabaongea kistaarabu
 
Umenikumbusha enzi cjaolewa kuna kaka mmoja alikuwaga anantongoza ila alianzia kweny kabla hajapata nafasi ya kukaa na mm anishushie mistari face2face, bwana cku niliyokutana nae nilijuta kila aliekuwa eneo lile alijua natongizwa huwa siisahau ile aibu

Na hapo amekusogelea je akiwa mbali
 
mkuu huyu jamaa yako
anatatizo la kutopata
mshindo nyuma wa sauti
yake (acoustic feedback)
kitaalam, hivo anaamini
wote hamsikii, huo ni
ulemavu wa masikio hivyo
anahitaji kupimwa na
kusahiwa hearing aid
divice, .

Sikujua ni matatizo aisee
 
Mimi kuna rafiki yangu mmoja yeye ni sauti juu na vibao anakupiga.Yaani kila maneno kumi unakula vibao,vya mgongo,begani,pajani,kero tupu.
Na inakera zaidi ukute umepiga white shirt yako safi jitu linakuchafuwa kwa kukushika.

Yupo mwingine huyo funga kazi maongezi yakinoga ukiingia mkenge wa kugongeana naye anaweza kukuteuwa mkono, mimi huwa nauwahi mkono hukohuko juu kabla hajaushusha kwa nguvu ili kupooza speed na weight yake.
 
Na inakera zaidi ukute umepiga white shirt yako safi jitu linakuchafuwa kwa kukushika.

Yupo mwingine huyo funga kazi maongezi yakinoga ukiingia mkenge wa kugongeana naye anaweza kukuteuwa mkono, mimi huwa nauwahi mkono hukohuko juu kabla hajaushusha kwa nguvu ili kupooza speed na weight yake.

Hahhaaaa....hata shemeji yako anaongea kwa sauti kweli but huwa najitahid kumshusha angalau kidogo..
 
du, nimecheka sans, wapo wengi hata mi nina rafiki wa hivyo ila nimemzoea tu.
 
Ha ha haaaa sasa sauti kubwa huku anatema vimate!!!!!!
Yaani kama umekaa mbele ya sprinkler!!!!
 
Akiwa anaongea usimjibu, akikuuliza mbona naongea na hujibu mwambie nilifikiri kuna mtu mwingine yuko mbali ulikuwa unaongea nae. Au unaongea kwa sauti ya chini itamfanya ajishtukie na kuacha.

Ni mawazo yangu tu.
 
hao dawa yao kujifanya uko bize na cm mwenyewe hatajishtukia
 
Nachukia kweli hio tabia. Sipendi zogo wala makelele na nahisi yananidhuru hasa.

Utakuta mtu anaongea kwa makelele, akiskiliza radio au kuangalia tv sauti Mpk nyumba ya kumi unaskia. Milango inabwatwa hadi roho inaruka. Yani kama ni wako wa karibu inabidi tu uvumilie but kusema kweli inaudhi
 
Back
Top Bottom