Utambulisho


S

shikutengi

New Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

shikutengi

New Member
Joined Nov 3, 2010
1 0 0
Habari wakuu wa itifaki

Naitwa Shikutengi, nimekuwa nikivutiwa sana na Jimii forum kwa siku nyingi sasa leo uzalendo umenishinda nimeamua kuwa muumuni (member) naomba mnipokee

niko kisiasa/uchumi/michezo zaidi

shukrani zangu za dhati nazitanguliza

Wenu

Shikutengi
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
karibu sana muheshimiwa :smile-big::smile-big:
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Willkomen :bowl:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,737
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,737 280
Karibu sana!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Habari wakuu wa itifaki

Naitwa Shikutengi, nimekuwa nikivutiwa sana na Jimii forum kwa siku nyingi sasa leo uzalendo umenishinda nimeamua kuwa muumuni (member) naomba mnipokee

niko kisiasa/uchumi/michezo zaidi

shukrani zangu za dhati nazitanguliza

Wenu

Shikutengi
kimapenzi je?....karibu na huko pia
 

Forum statistics

Threads 1,214,984
Members 462,952
Posts 28,530,937