Utambulisho mpya

Emmanuel Kasomi

Verified Member
Oct 18, 2019
1,000
2,000
Kama ilivyo mimi ni mgeni mwenyezi humu ndani.
Kama ilivyo kawaida yangu kila nikibadisha cheo hapo JF hua nakuja kujitambua tena.
Hivyo nilichelewa kujitambulisha ila JF mwenzangu kaniambia nifanye hivyo kama kawaida yangu kwa hiyo nipokeeni tena.
Kwa sasa ni verified member wa JamiiForums
Shukuru sana wakuu.

Kwako Toffy_boy nahisi utambulisho tayari
Wako Emmanuel Kasomi
 

Ulimakafu

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
23,689
2,000
Kama ilivyo mimi ni mgeni mwenyezi humu ndani.
Kama ilivyo kawaida yangu kila nikibadisha cheo hapo JF hua nakuja kujitambua tena.
Hivyo nilichelewa kujitambulisha ila JF mwenzangu kaniambia nifanye hivyo kama kawaida yangu kwa hiyo nipokeeni tena.
Kwa sasa ni verified member wa JamiiForums
Shukuru sana wakuu.

Kwako Toffy_boy nahisi utambulisho tayari
Wako Emmanuel Kasomi
Hongera.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom