Utalii wa ngono waingia na kushamiri nchini

Utalii wa ngono waingia na kushamiri nchini

Na kweli. In the end of the day, hao wabibi wana hatari ya kuambukizwa zaidi kuliko vijana. Ukiangalia hiv parasitemia ya sub saharan africa ukilinganisha na walikotoka. Kuwatishia ukimwi hao vijana wanaojiuza haisaidii.
well said, nadhani jamaa hamaanishi kucheki kama vijana wanatumia ndom', nadhani hao wanaokuja from abroad nao wanahitaji kuwa makini otherwise wataukwaa sana tu

Kinachotakiwa ni koformalize tu in kuwe na regulations za safety, tax, na hospitality improvement

otherwise itakua kama biashara ya bange tu
 
Haya ni matokeo ya serikali mbovu. badala ya kuweka mifumo mizui hao vijana watumike kuzalisha mali, imeweka mifumo mibovu sasa wanatafuta misaada kwa vibibi vya kizungu. Mtu kapiga chuma kaenda gym katengeneza mwili anaishia kumaliza nguvu zake katika ngono kaazi kweli kweli.
 
moderator unganishe post hii na ile ya Mzizi mkavu.
 
Last edited by a moderator:
mh haya maendeleo yanakuja na mambo leo. haya nayo yamooooo
 
Utalii huu watali wake wako wengi sana wadogo kwa wakubwa na sisi wa Afrika ni watalii wazuri katika sekta hii.
 
Ngono si ajabu kibongobongo, ila sasa nawasihi wanajihusisha na hayo majimama wacheze salama kwani wao umri wao ushasogea so dizaini kama washakula bata vyakutosha! Kijana mwenzangu jitahidi nawe ufikie umri wao ili nawe uwe umefaidi haya maisha matamu kama wao! TAFAKAR I , C HUKUA HATUA UKIMWI unaua for SURE!!
 
Nasikia wanapenda Wamasai kwa sababu wanaacha karungu kwenye nanhii!
 
Hapa Arusha manjere wanajisivia mabinti wakali wa kizungu!marasta nao utawakuta kila korna na mazungu!The world is going somewhere worse.
Jombaa, maeneo gani hayo aisee?
 
Hahaaaa apewe .mpaka apagawe ..atoe ticket...
 
Hahaaa sasa hii tuseme sijui ni +ve au ni - ve effect of tourism hahaha[emoji23][emoji23][emoji23]
 
The NWO on the right truck, umalaya unapewa jina zuri la utalii.

Ni bora Mungu aje aichukue nchi yake make hari si hari tena
 
Back
Top Bottom