Utakufa na maiti yako haitaonekana

Utakufa na maiti yako haitaonekana

Kufa ni mwisho wa kila mtu

hakuna kiumbe kitabaki milele

Tofauti yetu itakuwa matendo yetu kuwauwa watu kwasababu za ukweli wake
Kutetea Haki
Kusema kweli matendo yako yenu sio mazuri mbele za Mungu

Mtu wa aina hii ukimuuwa jua hatokufa !
akilini mwako ataishi naww mpaka kufa kwako

Zipo Damu za watu ni nzito sana ukiweza kumuuwa
Ktk watu wa aina iyo
jua utateseka sn mpaka ujutie maisha yako yote

Mfano vifo vile kipindi cha Abdullah Zombe wale Vijana wa Madini
Wale vijana walikuwa na familia wenyewe walikuwa wasafi kimatendo wakauwa mpaka Dreva TaX
Ile ilikuwa zurma mbaya sana

Je wausika wapo salama
Apana
Wale watenda unyama ule mpaka kesho wanateseka wate hata wale wameweza kukimbia
Uko walipo wanateseka

wanajutia ile siku hawawezi sahau kile wamekifanya wanapitia Maswahibu mengi

Kwaiyo ndugu zangu sisi Wakweli tusiogope Vifo vyetu lkn tuchunge usafi wetu
mateso yetu yatawarudia watenda ukatili

Tukiwa wasafi wabaya wetu watakufa nasisi japo wapo hai Vizuka
wetu wataongea
nao kwa ukali zaidi kuliko sisi✍️
 
Msg za vitisho tunapokea wengi
Lkn tunasimama kusema kweli
Mambo ya Bandari yana wenyewe wanatisha sana

Wenyewe ni matajiri sana kukokodia mungiki wa Nairobi kwao jambo dogo sana

Lkn wengine tunasema kweli kwa maslahi ya Watanzania wote

Taasisi za Dini zote kubwa za Kikristo na Waislamu ni wezi sawa tu na Majambazi
pale Bandarini

Kile kilitakiwa kije kwenye mfuko wa Taifa kinaenda kwao

Sasa Taifa lini litaweza kukusanya kile ni haki yake ili kuondokane na kutegemea misaada ya Nje

Mungu katupa akili tutumie vizuri

Wazungu wametusaidia sana lkn kwasasa nawao mambo kwao magumu sana uchumi umebana sana

Misaada inakata sio kwetu tu hata Mataifa wengine kwasasa hakuna misaada wanapewa !!!

Ni wakati Serikali yetu kutumia rasilimali zake kuweza kutatua changamoto za Watanzania milioni 60+

Tunatetea Bandari sio kwakuwa Rais ni Muislamu hapana hata akija Rais Mkristo
Bado haki ipo pale pale nayeye hataitaji mapato ili kutatua changamoto za Watanzania

Tukiwa na Dini zenyewe zinajiona ni watawala
Tatizo kubwa lipo apo!

Wakati watawala halisi ni chama Tawala chenye kuuza ILani kwa Wananchi

Sasa Serikali ya chama Tawala itatekeleza ILani yake kwa wananchi ikiwa
Mapato yake yanaenda kwengine
Wkt
Misaada nayo imekwama !!!!

Watanzania milioni 65+ kati yao kuna Masikini wengi zaidi
bado wanategemea uduma za Kiserikali

Taasisi za Dini waache Serikali itumie rasilimali zake kukusanya Mapato

Kutuuwa sisi hakutoondosha
Ukweli huu!
Serikali inamzigo mzito kuliko Taasisi za Dini✍️
 
Muhimu tukisema kweli tusiwatukane tu kutukana ni kuonesha udhaifu wako

Mengine tutawaachia wenyewe na maamuzi yao

Sisi ni wanyonge lkn tuna Mungu
Mwenye kuweza kuwachapa pigo moja tu chali !!

Nawaongelea wenye kupokea Vitisho kama mm
Ukitaka kizuka chako kisimame badala yako jitaidi sana kuwa msafi kwa matendo yako lkn pia jiepushe kutukana

Utaishi na mtesi wako mpaka kufa kwake!!!

Ili ajutie kifo chako
Muuaji wako Muuaji wangu!!@
 
Taasisi za Dini zina mchango wao ktk Umasikini wa Taifa ili✍️
 
Isije kuwa ni mtekaji anawatahadharisha wakosoaji wa serikali haramu
 
Unafahamu anayehofia kifo siyo aliyekufa? Hofu ni uongo unaodhihirika mtu anapovuka mipaka.
 
Back
Top Bottom