PSEUDOPODIA
JF-Expert Member
- Aug 9, 2020
- 426
- 925
Ndugu zako na rafiki zako hawataweza kukuzika, Muombe sana Mungu wako maana siku zako zimebaki chache sana.
msumiNani huyo tena ?🤔
Umekula nin Leo mpaka ukaandika hivyoNdugu zako na rafiki zako hawataweza kukuzika, Muombe sana Mungu wako maana siku zako zimebaki chache sana.
Kiburi chao ni kwamba hata msipowazika hawana cha kupoteza. Sanasana watawakera kwa maharufu yao ya miili iliyooza....Ndugu zako na rafiki zako hawataweza kukuzika, Muombe sana Mungu wako maana siku zako zimebaki chache sana.
Umemaliza yote mkuu, baadhi ya watu wanaogopa kufa na wasijulikane, swali la kujiuliza ukishakufa hata usipozikwa inasaidia nini, wakati hawawezi kurudisha uhak wako?As long as nimekufa hiyo haitanishughulisha sana maana nitakuwa sipo tena, sitajali maiti yangu watakula ndege au wanyama kama fisi, sitakuwepo, sitahisi chochote, ufahamu wangu wote utakuwa haupo, sitaumia, sitakwazika nitakuwa sipo kama kile kipindi ambacho nilikuwa sijazaliwa.
Thibitisha Mungu yupo kwanza.Ndugu zako na rafiki zako hawataweza kukuzika, Muombe sana Mungu wako maana siku zako zimebaki chache sana.
Nyoosha maelezo mjomba. Achana na haya mambo ya ramli chonganishi.Ndugu zako na rafiki zako hawataweza kukuzika, Muombe sana Mungu wako maana siku zako zimebaki chache sana.
Hapo sasa watu wanajiangaisha Bure tu wakati ukifa unakuwa haupo na kitu kisichopo hakiumi Wala hakijishughulishi na chochoteUmemaliza yote mkuu, baadhi ya watu wanaogopa kufa na wasijulikane, swali la kujiuliza ukishakufa hata usipozikwa inasaidia nini, wakati hawawezi kurudisha uhak wako?
Gentleman,Ndugu zako na rafiki zako hawataweza kukuzika, Muombe sana Mungu wako maana siku zako zimebaki chache sana.
