Utajuaje mwanaume anakupenda au siyo?

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
22,993
2,000
Msaada tafadhali.. Ikiwa umekuwa katika mahusiano na mwanaume in the first place..then kama akabadilika fulani.. Halafu ikafika mahali ukamwuliza..je hivi unanipenda au vipi? Akakujibu "hilo ni swali gumu". Je, possibility kubwa ni nini? Naombeni majibu plz..
Upendo ni vitendo sio maneno.naweza nikawa na mwanamke.lakini hata Siku moja sijawahi kumwambia kuwa nampenda. Mkijua kuwa mnapendwa mnaringa sana
 

cashenqued

Member
Oct 9, 2014
62
125
Ili ujue kama anapenda inategemea na wewe unayesaka pendo unahitaji nini kutoka kwake...ie; pesa, malavidavi,kipigo...nk. ukishajua ilo basi jibu utalipata.
 

Los técnicos

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
2,661
2,000
Swali hilo ungemuuliza mwanzoni angekujibu unavyotaka wewe. By the way mapenzi kwa mwanaume huwa makubwa hajakupata na huzidi kushuka mahusiano yanapoanza na yanaweza kufa kama mwanamke utavyozidi kufanya yasiyo mpendeza mwenzi wako.inakubidi ufanye research ujue hates na likes za mwenzi wako pia ujifunze tabia azipendazo
 

KITANZINI

Member
Aug 19, 2011
34
125
Swali hilo ungemuuliza mwanzoni angekujibu unavyotaka wewe. By the way mapenzi kwa mwanaume huwa makubwa hajakupata na huzidi kushuka mahusiano yanapoanza na yanaweza kufa kama mwanamke utavyozidi kufanya yasiyo mpendeza mwenzi wako.inakubidi ufanye research ujue hates na likes za mwenzi wako pia ujifunze tabia azipendazo
Ok...kweli mapenzi mtihani!!
 

Iringa Native

JF-Expert Member
Nov 9, 2011
978
1,000
Katika mapenzi hakuna cha kukalili,kila mtu ana namna yake ya kuonesha mapenzi kwa ampendae....mapenzi sio hesabu solving formula hubaki constant daima!,
 

marandu2010

JF-Expert Member
Aug 7, 2010
1,232
1,500
Msaada tafadhali.. Ikiwa umekuwa katika mahusiano na mwanaume in the first place..then kama akabadilika fulani.. Halafu ikafika mahali ukamwuliza..je hivi unanipenda au vipi? Akakujibu "hilo ni swali gumu". Je, possibility kubwa ni nini? Naombeni majibu plz..
Elezea amebadirika kivipi
 

marandu2010

JF-Expert Member
Aug 7, 2010
1,232
1,500
Msaada tafadhali.. Ikiwa umekuwa katika mahusiano na mwanaume in the first place..then kama akabadilika fulani.. Halafu ikafika mahali ukamwuliza..je hivi unanipenda au vipi? Akakujibu "hilo ni swali gumu". Je, possibility kubwa ni nini? Naombeni majibu plz..
Vumilia na take time utajua kwa nn?? Mambo mengine yanahitaji mda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom