Utajisikiaje upoambiwa?


Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Kwa wale ambao wako kwenye ndoa au mahusiano, kuna wakati mwenzi wako anakusimulia kuwa mtu fulani (ama unamfahamu au la) amemchokoza kwa kutaka wawe na mahusiano ya kimapenzi (amemtongoza). Kuna watu wanadhani kwamba kuambiwa kitu cha namna hiyo inaonesha kuwa mwenzi wako ni mwaminifu na kutoambiwa ni kinyume chake. Binafsi sipendi kuambiwa ila kuna wakati natamani (kama binadamu) kujua kama hayo yanamkuta mwenzangu na akina nani wanamtokea, ingawa kiukweli najua yanatokea. Je wewe unapenda kuambiwa?
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
sijui kama napenda kuambiwa au sipendi but ol I knw ni kwamba kumwambia mpz wako kuwa kuna jamaakakutongoza ni kwamba huyo jamaa hukumpenda na wala huna interest nae but ungekuwa unampenda n una interest wala husingesema.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
sijui kama napenda kuambiwa au sipendi but ol I knw ni kwamba kumwambia mpz wako kuwa kuna jamaakakutongoza ni kwamba huyo jamaa hukumpenda na wala huna interest nae but ungekuwa unampenda n una interest wala husingesema.
Huo ndo wasi wasi wangu mkubwa kwamba kuambiwa ni kanyaboya, akimpenda hatakaa akwambie. Ndo maana mimi nachunga mzigo wangu. Nikiona danger signs au moyo wangu ukinambia kitu nashughulika mwenyewe. Kusubiri akwambie lazima utapewa news za kichina tu! Hata hivyo wanaume wengi huwa hawasemi hayo mambo kwa sababu wengi wetu ndo tunawatokea wanawake. Waliowahi kutokewa mara nyingi watatuelimisha. Binafsi sitokewagi au kama natokewa sijui!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Woga tu ndugu kwani ww nawe culimtongoza ndo ukampata? kama kweli analipa atatongozwa daily na akikwambia kila akitongozwa utamfungia na kazi utamwachisha ww vumilia tu........kama ni mwaminifu shukuru.......lol?
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Woga tu ndugu kwani ww nawe culimtongoza ndo ukampata? kama kweli analipa atatongozwa daily na akikwambia kila akitongozwa utamfungia na kazi utamwachisha ww vumilia tu........kama ni mwaminifu shukuru.......lol?
Halafu wanawake kwa jinsi walivyo, hata kama kaolewa asipotongozwa tongozwa mara kwa mara hajisikii vizuri.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Mie sipendi kuambiwa ingawa najua hivi vitu vinaweza kuwepo
Issue ni kwamba akitongozwa/akitongoza kiukweli na akakubali kwani atakuja kuniambia ??
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Mie sipendi kuambiwa ingawa najua hivi vitu vinaweza kuwepo
Issue ni kwamba akitongozwa/akitongoza kiukweli na akakubali kwani atakuja kuniambia ??
Akitongozwa ki ukweli naye akavutiwa hawezi kuja kukwambia, watamalizana tu huko huko! Ndio maana mambo mengine huwa tuna ''assume'' kwamba uko peke yako na hakuna mwingine! Ili maisha yawe rahisi na yasiyo na pressure!
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Halafu wanawake kwa jinsi walivyo, hata kama kaolewa asipotongozwa tongozwa mara kwa mara hajisikii vizuri.
wanajickia kama malaria malaria vile? we masaki...
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
Halafu wanawake kwa jinsi walivyo, hata kama kaolewa asipotongozwa tongozwa mara kwa mara hajisikii vizuri.
na wanaume walicvyo hata kama wameoa, wasipotongoza tongoza marara kwa mara wala hata hawasikii raha.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
wanajickia kama malaria malaria vile? we masaki...
icon10.gif
Jamani laaziz si kweli lakini? Maana hiyo nimeipata toka kwa wanawake wenyewe!

Kuna dada mmoja alikuwa analalamika kwamba mimba imemfanya awe na sura mbaya na kukosa mvuto kiasi kwamba hatongozwi kabisa. Yaani eti kipindi chote alichokuwa na mimba aliwahi kutongozwa na mwanaume mmoja tu, tena mwanaume mwenyewe alikuwa kalewa!
icon10.gif
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
sijui kama napenda kuambiwa au sipendi but ol I knw ni kwamba kumwambia mpz wako kuwa kuna jamaakakutongoza ni kwamba huyo jamaa hukumpenda na wala huna interest nae but ungekuwa unampenda n una interest wala husingesema.

Hivi Peal umeolewa??? maana nakugongea thanks lakini wewe daaa!!!!
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
mimi naweka wazi
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Akitongozwa ki ukweli naye akavutiwa hawezi kuja kukwambia, watamalizana tu huko huko! Ndio maana mambo mengine huwa tuna ''assume'' kwamba uko peke yako na hakuna mwingine! Ili maisha yawe rahisi na yasiyo na pressure!
You assume everything is at standard temperature and pressure na maisha yanaendelea au vipi mkuu.Na ukigundua signs of changes,kama alivyosema mkuu DC you work out to resume the ideal condition.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Hivi mtu unaweza kusubiri kusimuliwa kama jua litachomoza au litazama? tangu mtoto wa kike anaanza kukimbia kimbia anaanza kuambiwa maneno ya kutongozwa (hey mchumba..!) na anapoanza kuota manyonyo ndio kabisa, na akianza kupata balehe ndiyo inakuwa ugomvi.. haijalishi msichana anakuambia au hakuambii ukweli ni kuwa atatongozwa akienda sokoni, akienda kanisani, akikaa darasani, akipita ofisini n.k

Mtoto wa kiume hivyo hivyo naye atatongoza hata migomba alimradi imekaa kimapenzi mapenzi..

so that given; mwisho wa siku ni uamuzi wa mtu kukataa au kukubali. Mwanamke utatongozwa kila wakati na kila mahali hata ujifanye mkali kama simba; lakini unayo nguvu yakukubali au kukataa. Ukikubali au ukikataa yote yanakuhusu wewe zaidi lakini yana gharama kubwa kwa mwenzio; na mwanamme vile vile.. unaweza ukaamua kumtongoza fulani au kutomtongoza au kukubali kutongozwa na mtu au kutokutongozwa lakini uamuzi wowote una gharama kwako na kwa mwenzio.

Mwisho wa siku (sijui kama ni siku ile ile!) tafuta na upate mtu atakayekupenda na ambaye kwake wanaume/wanawake wengine wote hawafui dafu. Kama unaye ambaye anazidiwa na mtu mwingine basi utajiunga katika ile clabu ya "wale"..
 
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Messages
1,638
Likes
364
Points
180
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2008
1,638 364 180
Hivi mtu unaweza kusubiri kusimuliwa kama jua litachomoza au litazama? tangu mtoto wa kike anaanza kukimbia kimbia anaanza kuambiwa maneno ya kutongozwa (hey mchumba..!) na anapoanza kuota manyonyo ndio kabisa, na akianza kupata balehe ndiyo inakuwa ugomvi.. haijalishi msichana anakuambia au hakuambii ukweli ni kuwa atatongozwa akienda sokoni, akienda kanisani, akikaa darasani, akipita ofisini n.k

Mtoto wa kiume hivyo hivyo naye atatongoza hata migomba alimradi imekaa kimapenzi mapenzi..

so that given; mwisho wa siku ni uamuzi wa mtu kukataa au kukubali. Mwanamke utatongozwa kila wakati na kila mahali hata ujifanye mkali kama simba; lakini unayo nguvu yakukubali au kukataa. Ukikubali au ukikataa yote yanakuhusu wewe zaidi lakini yana gharama kubwa kwa mwenzio; na mwanamme vile vile.. unaweza ukaamua kumtongoza fulani au kutomtongoza au kukubali kutongozwa na mtu au kutokutongozwa lakini uamuzi wowote una gharama kwako na kwa mwenzio.

Mwisho wa siku (sijui kama ni siku ile ile!) tafuta na upate mtu atakayekupenda na ambaye kwake wanaume/wanawake wengine wote hawafui dafu. Kama unaye ambaye anazidiwa na mtu mwingine basi utajiunga katika ile clabu ya "wale"..
kweli kabisa....ni uamuzi wa mtu mwenyewe..haina mjadala hii
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hahaha mie naona kama utoto Original Pastor

Na imagine nimetoka sokoni /church or saloon namketisha kitako mwenzangu ooh swetie za muda tena ...mmh mwenzio nikwambie leo kuna jamaa kanitongoza ,,kanambia nakupenda vile ulivyo hata kama uko double or single ...
moyo wangu umezaliwa kwa ajili yako dada FL1

hehehe nadhani hata yeye atajiuliza huyu kawaje leo ??
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Halafu wanawake kwa jinsi walivyo, hata kama kaolewa asipotongozwa tongozwa mara kwa mara hajisikii vizuri.
Kutongozwa tongozwa hiyo inawezekana kwa sababu watogozaji ni sisi wanaume. Ila hiyo ya kujisikia vizuri au la sina hakika nayo. Nadhani ni suala la mtu binafsi labda wenyewe waseme!

Mie sipendi kuambiwa ingawa najua hivi vitu vinaweza kuwepo
Issue ni kwamba akitongozwa/akitongoza kiukweli na akakubali kwani atakuja kuniambia ??
Hapo kwenye red, kitu kama hicho kitakurusha roho sana. Imagine unaambiwa anayemtokea mtu wako rafiki yako kipenzi. Usingizi utapatikana kweli?
Hapo kwenye blue; moyo siyo transparent, kwa hiyo kila mtu abebe msalaba wake kwenye hilo ingawa mengine tunaweza kusaidiana.

Akitongozwa ki ukweli naye akavutiwa hawezi kuja kukwambia, watamalizana tu huko huko! Ndio maana mambo mengine huwa tuna ''assume'' kwamba uko peke yako na hakuna mwingine! Ili maisha yawe rahisi na yasiyo na pressure!
Hiyo ndiyo naita "kanuni ya imani". Huna sababu ya kuhisi kuwa mwenzio anakuhujumu hadi upate uthibitisho pasi na shaka. Usilolijua halikunyimi usingizi, ingawa unaweza kuwa unaibiwa.

na wanaume walicvyo hata kama wameoa, wasipotongoza tongoza marara kwa mara wala hata hawasikii raha.
Siyo wote. Wengine tunatamani lakini tunarudisha sime kwenye mikoba yake na kusonga mbele. Kwa hiyo huwezi ku-generalize.
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
sijui kama napenda kuambiwa au sipendi but ol I knw ni kwamba kumwambia mpz wako kuwa kuna jamaakakutongoza ni kwamba huyo jamaa hukumpenda na wala huna interest nae but ungekuwa unampenda n una interest wala husingesema.
HAYO MANENO YA KWELI PEARL. Aakimkubalia hawezi kusema
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Halafu wanawake kwa jinsi walivyo, hata kama kaolewa asipotongozwa tongozwa mara kwa mara hajisikii vizuri.
kumbe kutongozwa kuna raha yake eeeh!!!! (nahisi kama ilivyo kwenye kutongoza)
 

Forum statistics

Threads 1,236,244
Members 475,030
Posts 29,251,507