Utajiri wenye uchungu


moneytalk

moneytalk

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2017
Messages
4,431
Points
2,000
Age
27
moneytalk

moneytalk

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2017
4,431 2,000
Mfyuu James unaharaka sana yakufinyana,lazima tu mwisho utakuja kulizwa na kuherehere chakujiita young billionaire kitakuisha
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
14,421
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
14,421 2,000
Namfikiria mwanae tu sjui watakutana kwenye mazingira gani
Mfyuu James unaharaka sana yakufinyana,lazima tu mwisho utakuja kulizwa na kuherehere chakujiita young billionaire kitakuisha
 
Tieli

Tieli

Senior Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
157
Points
500
Tieli

Tieli

Senior Member
Joined Oct 7, 2018
157 500
Claire anaposema ana mimba kilichofuata ni kukumbatiwa kwa furaha,,,, njoo bongo ukisema una mimba,kifuatacho ni utaitwa single mother na masimango kibao looo
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
14,421
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
14,421 2,000
NYEMO CHILONGANI.
UTAJIRI WENYE UCHUNGU.

Sehemu ya Sita.

Huo ndiyo ulikuwa mwanzo wa kila kitu, maisha yao yakabadilika na James hakuwa radhi kuondoka, alizoeleka ndani ya nyumba hiyo na kitu pekee alichokibakiza ni kufunga ndoa na msichana Claire ambaye alikuwa na mimba yake.
Hakuwakumbuka wazazi wake, kichwa chake kilimwambia kwamba tayari wazazi wake nao walikuwa marehemu kutokana na tsunami lilivyopiga na hivyo vingi vingi kuharibika.
Hakutaka kujali sana, mtu ambaye alikuwa akimfikiria kwa wakati huo alikuwa msichana wake tu. Siku zikaendelea kukatika, hakutaka kumwambia Claire kuhusu zile almasi alizokuwa nazo, alikuwa msiri na alitaka kuzungumza naye kuhusu hilo mpaka pale atakapomuoa na kuwa mke wake wa ndoa.
Maisha hayakuwa mepesi, yalikuwa magumu lakini akavumilia sana, kuna wakati alitamani kumwambia msichana huyo juu ya kile kilichofichika nyuma ya pazia lakini wakati mwingine aliona kwamba muda haukuwa tayari.
Siku zikaendelea kukatika, katika kipindi chote hicho alikuwa mtu wa kukaa kimya, japokuwa alikuwa na msichana Claire ambaye alimpa mimba lakini bado kumbukumbu za Catherine ziliendelea kukisumbua kichwa chake.
Miezi ikakatika kwa kasi na baada ya miezi tisa, msichana Claire akajifungua mtoto wa kike na kumpa jina la Catherine kama kumbukumbu ya msichana wake aliyekufa kwenye janga la tsunami.
Kwake ilikuwa furaha tele, kila alipomwangalia mtoto huyo, alifanana naye sana. Muda wote James alikuwa na furaha tele, alimshukuru Mungu kwa kile kilichotokea na kila Jumapili alihakikisha anakuwa mtu wa kwenda kanisani tu.
“Ninakupenda, ninataka kukuoa,” alisema James, kwa kumwangalia tu ingekuwa rahisi kugundua kwamba mtu huyo alichanganyikiwa kwa furaha.
Hayo ndiyo maneno aliyokuwa akimwambia mara kwa mara. Kwa Claire, hiyo ilikuwa furaha tele, alijua ni kwa jinsi gani wasichana wa hapo kijijini walitamani kuolewa ila hawakuwa na bahati ya kupata wanaume kutokana na idadi ndogo ya wanaume mahali hapo.
Ili kumuonyesha msichana huyo kwamba alimaanisha, baada ya mwezi mmoja, wawili hao walikuwa kanisani, mchungaji alisimama mbele yao huku kukiwa na idadi ya watu ishirini ambao walifika kwa ajili ya kuishuhudia harusi hiyo.
“Ndiyo nimekubali...” alijibu Claire huku akiachia tabasamu pana.
Jioni ya siku hiyo wakaondoka na kuelekea mjini ambapo wakachukua chumba katika hoteli moja na kutulia huko. Usiku wa siku hiyo walikesha huku wakiwa wamekumbatiana, hawakuamini kwamba mwisho wa kila kitu hatimaye wangekuwa pamoja na kufunga ndoa na kuwa mume na mke.
Kwa kuwa alipanga kwamba angemuweka wazi Claire siku ambayo angemuoa, siku hiyo ndiyo aliuona wakati muafaka wa kumwambia ukweli juu ya utajiri mkubwa aliokuwa nao ambao aliuficha ndani kwa kipindi cha miezi kumi.
Alipomwambia mke wake kwamba kulikuwa na kitu alitaka kuzungumza naye, mwanamke huyo akaonekana kuogopa kwa kuhisi kuwa inawezekana kulikuwa na jambo baya lilitokea na hivyo alitaka kumpa taarifa.
“Mbona unaonekana kuogopa?” aliuliza James.
“Unataka kuzungumza nami kuhusu nini mpenzi?”
“Usiogope, ni habari njema!”
“Ipi?”
“Nikuulize swali?”
“Niulize...”
“Unakumbuka baba yako aliponiuliza siku ya kwanza nilimjibu mimi ni nani?” aliuliza James huku uso wake ukiwa na tabasamu pana.
“Ulimwambia wewe ni bilionea kijana...”
“Unaamini hilo?”
“Hapana!”
“Kwa nini?”
“Tumeishi kwa kipindi kirefu, sijauona huo ubilionea wako hata kidogo...”
“Leo nataka kukwambia kile nisichowahi kukwambia....”
“Kitu gani?”
“Kwamba mimi ni bilionea, tena bilionea wa kumi Marekani...”
“Unasemaje?”
“Huo ndiyo ukweli...”
Kwanza Claire akabaki kimya, akamwangalia mume wake huku akionekana kutokuamini kile alichomwambia, mara ya kwanza alifikiri ni utani lakini kila alipomwangalia mume wake huyo alionekana kumaanisha alichokuwa akikisema. Akajiweka vizuri kitandani na kumwangalia vizuri mume wake.
“Sijakuelewa....”
“Mimi ni bilionea, kuanzia kesho, tutanunua nyumba nzuri na kubwa, tutaendesha magari ya kifahari, tutafungua biashara nyingi na kubwa, nitakufanya uwe malkia wangu maisha yangu yote....” alisema James.
“Yote yanawezekana vipi haya?” aliuliza Claire.
Hapo ndipo James alipoanza kumuhadithia mke wake kile kilichotokea nyumba wakati tsunami ilipopiga. Hakutaka kumficha kitu, alimhadithia ukweli wa mambo na hakutaka kudanganya hata neno moja.
Claire alibaki kimya akimsikiliza, hakuamini kile alichokisikia. Aliukumbuka mzigo ambao aliubeba mwanaume huyo, alikuja nao nyumbani na hakumuachia mtu yeyote aone kile kilichokuwa ndani.
Moyo wake ukawa na furaha mno, hakuamini kama huo ndiyo ulikuwa mwisho wa umasikini waliokuwa nao, akamsogelea mumewe na kumkumbatia.
Huko katika fungate yao walikaa kwa muda wa wiki moja na ndipo wakarudi. Walipofika nyumbani, jambo la kwanza kabisa alilolifanya James ni kumuonyeshea mke wake ule mzigo aliokuwa nao, alipoufungua, Claire hakuamini alipoona madini ya Americanite, moja ya madini ghali zaidi duniani.
Huo nao ukawa mwanzo wa utajiri wao. Alichokifanya James ni kuwasiliana na watu waliohusika na madini kisha kuyauza kwa gharama kubwa. Hakuyauza yote, mengine alibaki nayo kwani yalikuwa mengi mno, kilo mbili hayakuwa madogo hata mara moja.
Mpaka robo ya madini yale yanamalizika, tayari alijitengenezea zaidi ya dola bilioni ishirini, zaidi ya trilioni arobaini. Maisha yake yakabadilika, akaanza kuingia kwenye utajiri mkubwa, akanunua majumba ya kifahari na kuanzisha biashara mbalimbali, akanunua ndege, akaanzisha kampuni zake mbalimbali.
James akawa bilionea, hakuwa masikini, akaanza kujulikana kwa Wamarekani kwamba alikuwa bilionea kijana ambaye alibadilisha maisha yake baada ya kuuza madini ya Americanite. Heshima ikawa kwake, wazazi wa Claire hawakuwa masikini tena, walinukia pesa, alihakikisha anabadilisha maisha ya kila mtu aliyehusika naye mara baada ya maafa makubwa kutokea jijini New Orleans.
“Where did this guy come from?” (Huyu jamaa ametoka wapi?) aliuliza jamaa mmoja.
“I don’t know where he came from,” (Sijui ametoka wapi)
Hilo ndilo lilikuwa swali la Wamarekani wengi, utajiri wake ulikuwa ni wa kushtukiza sana, wengi wakajiuliza juu ya mahali James alipotoka lakini hakukuwa na aliyejua. Akawaajiri wafanyakazi wengi katika kampuni zake ambazo kwa mwaka zilionekana kumuingizia zaidi ya dola bilioni ishirini, zaidi ya shilingi trilioni arobaini.

Je nini kitaendelea?
 
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
2,171
Points
2,000
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
2,171 2,000
Claire anaposema ana mimba kilichofuata ni kukumbatiwa kwa furaha,,,, njoo bongo ukisema una mimba,kifuatacho ni utaitwa single mother na masimango kibao looo
Nimejikuta nacheka, utafikiri mazuri.....
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,201
Top