Utajiri unatafutwa kwa njia ya giza

Utajiri unatafutwa kwa njia ya giza

mganga hatoi utajiri kwanza hata yeye utajiri hautaki akiwawa na sababu zake anachofanya mganga ni kukuunganisha wewe (mteja) na majini ambayo ndo yanatoa utajiri lakini pia ili kuepuka complication unaweza kuwasiliana na majini moja kwa moja bila uwepo wa mganga kinachotakiwa ili uingie ufalme wa giza ni damu alafu eleza unachotaka majini yapo mengi kila sehemu yatakuja fasta kukusikiliza na kukupa unachokitaka.
Hili nitalifanyia kazi
 
Utajiri ni UBAHILI hayo mambo mengine unapoteza MUDA tu
Kwanza uwe nacho hicho unachokifanyia ubahili, vinginevyo ni hewa.
Tungepata tafsiri ya utajiri kwanza, maana kuwa na mali nyingi inaweza kuwa ni subjective tu. Mali ni nini? Na nyingi ni kiasi gani, Na utajiri ni nini? Na nini standard ya kupima utajiri huo?
 
Back
Top Bottom