Utajiri unatafutwa kwa njia ya giza

Utajiri unatafutwa kwa njia ya giza

Kahama Pana waganga wa kuuza nafsi Yako kwa shetani.
Masharti pesa upewayo kwa siku isivuke siku ingine itumie iishe siku hio hio.
Ikivuka TU siku ingine anaondoka mtu wa familia Yako.
Thus kahama watu hawana huruma na pesa kule ndo watu wanajua kumwaga pesa
Ajabu ukienda Kwa Nia ya kuzipata Hela za namna hii hutawahi kukutana na waganga mwenye uwezo huo kwahy mara nyingi ni story tu.
 
Ajabu ukienda Kwa Nia ya kuzipata Hela za namna hii hutawahi kukutana na waganga mwenye uwezo huo kwahy mara nyingi ni story tu.
Ili umpate mganga wa kweli lazima uliwe sana kwanza na matapeli.
Jaribu congo au kigoma wakukutanishe na malikia wa kuzimu au queen of coast akusikilize shida Yako,muingie mkataba wa kuuza nafsi Yako.
 
Utajiri haupatikani kwa nguvu za giza (kwa ninavyo amimi mimi binafsi). Ila unapatikana (most of them) kwa njia mbaya zinazohusisha dhulma, wizi, kumwaga damu na njia ambazo matajiri wengi hua hawazisemi, njia nyeusi.

Utajiri wa mtu ni siri.

Usitegemee mtu kukwambia ukweli ametajirikaje.

Hata kama ni unamuona anaswali sala 5, au kila jpili yuko siti ya mbele kanisani.
Hiyo nyeusi ndio giza

Sent from my SM-N975U using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom