Hahahaaa atawapiga mafuta mpaka wakome plus mizigo njian atapakia ya kufa mtu mwaka mmoja gari chalii.dereva wa roli aliyesota sana, hujibu, mi nipe gari mshahara wako baki nao
Take home au bado makato yote ndani yake!?..waambie wakupe 1.3 Mil sio mbaya saana ukianzia
Huwa wengine wanakomaa wakitaka utaje kiwango,sasa ikiwa utaishia kuwapa uhuru wa kukuchagulia huoni kwamba unajishusha uwezo wako kwenye soko la ajira?Swali simple sana. Nilipe kulingana na salary scheme ya shirika lenu. Msipunguze kuongeza ruksa [emoji3][emoji3][emoji3]
Huo ni mtego. Si vizuri kutaja kiwango wao wenyewe wanajua na kiwango chako cha kazi si kinaonekana. So ukiona unafanya kazi haiendani na maslahi unaweza kuwaambia wakuongee au wao wenyewe wapime kama itashindikana unatafuta sehemu nyingine.Huwa wengine wanakomaa wakitaka utaje kiwango,sasa ikiwa utaishia kuwapa uhuru wa kukuchagulia huoni kwamba unajishusha uwezo wako kwenye soko la ajira?