life255
JF-Expert Member
- Aug 24, 2026
- 576
- 1,449
Kuna watu wanatafuta hela kwa nguvu, lakini hela ikiingia tu inatafutwa starehe.
Leo unakopa ili uonekane una maisha. Kesho unahangaika kutafuta hela ya kurejesha deni. Mzunguko unaanza tena.
Wengine wanaamua kujinyima kwa muda, kujenga biashara, taaluma, nyumba au mtaji; halafu baadaye wanaanza kufurahia matokeo ya jasho lao.
Swali la usiku:
👉 Kama ungepewa milioni 10 leo, ungewekeza kiasi gani na ungeitumia kiasi gani kwa anasa?
Na kwa nini?
Tuwe wakweli tu—hapa hakuna polisi wa maisha. 😄
Leo unakopa ili uonekane una maisha. Kesho unahangaika kutafuta hela ya kurejesha deni. Mzunguko unaanza tena.
Wengine wanaamua kujinyima kwa muda, kujenga biashara, taaluma, nyumba au mtaji; halafu baadaye wanaanza kufurahia matokeo ya jasho lao.
Swali la usiku:
👉 Kama ungepewa milioni 10 leo, ungewekeza kiasi gani na ungeitumia kiasi gani kwa anasa?
Na kwa nini?
Tuwe wakweli tu—hapa hakuna polisi wa maisha. 😄