UTAFITI USIO RASMI: Wanawake wembamba wengi wana viburi

  • Thread starter Mzee wa hat-trick
  • Start date

Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
1,751
Likes
2,322
Points
280
Age
36
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
1,751 2,322 280
Katika UTAFITI USIO RASMI, na kutokana na ninayoona yanatokea, kwangu na kwa wengine wengi, pale inapokuja kutofautiana katika mahusiano, wanawake wembamba imeonesha wengi wao (IKUMBUKWE SIO WOTE) ndo wana viburi kuliko wanawake wanene.

Bado hasa sijajua tatizo ni nini, na inapotokea akaleta kiburi mpaka kupigwa, huyu mwembamba, anaweza hata akakimbia nje kwenye uwanja na kupiga kelele "NIUE SASA, WE SI UNAJIFANYA MJANJA, NIUE TU". Tofauti na wanawake wanene wengi huweza kucontrol midomo yao, hivyo kupelekea kutokupigwa sana.

Neno langu sio sheria...!!!
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,178
Likes
2,487
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,178 2,487 280
Ngoja nisubili hao wembamba watajibu vipi hapa
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,034
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,034 280
Utafiti unapingwa kwa Utafiti, ss hapa kwenye Utafiti usio rasmi inabidi mniombee..,
 
talibo

talibo

Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
67
Likes
28
Points
25
talibo

talibo

Member
Joined Sep 1, 2017
67 28 25
Katika UTAFITI USIO RASMI, na kutokana na ninayoona yanatokea, kwangu na kwa wengine wengi, pale inapokuja kutofautiana katika mahusiano, wanawake wembamba imeonesha wengi wao (IKUMBUKWE SIO WOTE) ndo wana viburi kuliko wanawake wanene.

Bado hasa sijajua tatizo ni nini, na inapotokea akaleta kiburi mpaka kupigwa, huyu mwembamba, anaweza hata akakimbia nje kwenye uwanja na kupiga kelele "NIUE SASA, WE SI UNAJIFANYA MJANJA, NIUE TU". Tofauti na wanawake wanene wengi huweza kucontrol midomo yao, hivyo kupelekea kutokupigwa sana.

Neno langu sio sheria...!!!
Uongo huo wewe itakuwa mkeo pekeake
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,811
Likes
1,735
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,811 1,735 280
Mzee wa hat-trick inaelekea unaye mmoja ambaye mmeshafanya hilo zoezi maana duh ulijuaje. ni kweli huwa wana hasira sana hata wanaume wafupi huwa hivyo
 
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
1,751
Likes
2,322
Points
280
Age
36
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
1,751 2,322 280
Mzee wa hat-trick inaelekea unaye mmoja ambaye mmeshafanya hilo zoezi maana duh ulijuaje. ni kweli huwa wana hasira sana hata wanaume wafupi huwa hivyo
Binti mwembamba nilishakuwa nae aisee, ana wivu na kiburi balaa. Yan ile ukimwaga mboga, yeye anamwaga ugali. Mkiwa na bifu haliishi haraka.

Wanaume wafupi wana swaga zao fulani hv, yani wanapenda kila mtu ajue kwamba WAPO. Wana makeke balaa...!!!
 
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
5,396
Likes
9,616
Points
280
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
5,396 9,616 280
Utafiti wa kweli huu
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,742
Likes
8,859
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,742 8,859 280
Kuleni chakula ndugu...

Uzi zimejaa njaa hizi
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,811
Likes
1,735
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,811 1,735 280
Binti mwembamba nilishakuwa nae aisee, ana wivu na kiburi balaa. Yan ile ukimwaga mboga, yeye anamwaga ugali. Mkiwa na bifu haliishi haraka.

Wanaume wafupi wana swaga zao fulani hv, yani wanapenda kila mtu ajue kwamba WAPO. Wana makeke balaa...!!!
kwanini wanaume wafupi hupenda kuvaa suruali za vitambaa pana sana na mashati makubwa
 
H

hans2014

Senior Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
112
Likes
94
Points
45
H

hans2014

Senior Member
Joined Oct 4, 2014
112 94 45
Binti mwembamba nilishakuwa nae aisee, ana wivu na kiburi balaa. Yan ile ukimwaga mboga, yeye anamwaga ugali. Mkiwa na bifu haliishi haraka.

Wanaume wafupi wana swaga zao fulani hv, yani wanapenda kila mtu ajue kwamba WAPO. Wana makeke balaa...!!!
Kweli kabisa napambana na hayo kwa mke wangu 100% true
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,811
Likes
1,735
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,811 1,735 280
Kweli kabisa napambana na hayo kwa mke wangu 100% true
ukimbembeleza basi anajidai kweli na wanapenda sana hadi anataka muda wote akuegemee begani sio
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,390
Likes
2,376
Points
280
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,390 2,376 280
Kama kuna ka ukweli fulani hapa
 

Forum statistics

Threads 1,237,963
Members 475,776
Posts 29,307,990