Utafiti mpya wa rais ajaye: Edward Lowassa hakamatiki

Utafiti mpya wa rais ajaye: Edward Lowassa hakamatiki

Hii ni kwa mujibu wa umoja wa wahitimu vyuo vikuu miaka ya 90..
1. Edward Lowassa---»CCM
2.Dr.Wilbroad Slaa---»UKAWA
3.John Pombe Magufuri--»CCM
4.Bernard Membe---»CCM
5.January Makamba---»CCM

My take: huwezi kuyazuia mafuriko kwa kisoda
Souce; Clouds fm

Cjaona adhabu ya kukupa ila nitajitahidi kuwa karibu na mkeo.na bint zako wote ili kuimaliza hasira ya ujinga wako hui
 
hii ni kwa mujibu wa umoja wa wahitimu vyuo vikuu miaka ya 90..
1. Edward lowassa---»ccm
2.dr.wilbroad slaa---»ukawa
3.john pombe magufuri--»ccm
4.bernard membe---»ccm
5.january makamba---»ccm

my take: Huwezi kuyazuia mafuriko kwa kisoda
souce; clouds fm

na ww na akili zako zote hata lowassa hujui alivyo washikia kwenye makalio!
 
Hii ni kwa mujibu wa umoja wa wahitimu vyuo vikuu miaka ya 90..
1. Edward Lowassa---»CCM
2.Dr.Wilbroad Slaa---»UKAWA
3.John Pombe Magufuri--»CCM
4.Bernard Membe---»CCM
5.January Makamba---»CCM

My take: huwezi kuyazuia mafuriko kwa kisoda
Souce; Clouds fm

Sample size ilikuwa ngapi? Sampling technique ipi walitumia? Kila mtu alipata percent ngapi?
 
Tafiti hizi zinatoka "kitengo maalum" cha Team-Lowassa! Huu ni mwanzo tu, zitafuatana nyingi tu, kwa lengo moja tu la kuonesha kwamba hakuna tena kama Lowassa. Ni full "usanii", shahada ya Lowassa!
 
Hizi tafiti zinatolewa kwa makusudi eti ikiwa CCM hawatamsimamisha Lowassa basi umekula kwao! Hakika Lowassa ni msanii!

Mimi kinachoniuma baada ya uchaguzi kuna mijitu itakiri kuwa ilitumika na eti inajutia! Mwaka huu tutachapana tu! Kama mbwai na iwe mbwai!
 
mtoa post including na source wake wote vilaza wanaonyesha dhaili ni jinsi gani wanampigia campaign huyu captain wa Mafisadi aliyeimaliza Tz na sasa kutaka kuitaifisha kabisa...
 
Hii ni kwa mujibu wa umoja wa wahitimu vyuo vikuu miaka ya 90..
1. Edward Lowassa---»CCM
2.Dr.Wilbroad Slaa---»UKAWA
3.John Pombe Magufuri--»CCM
4.Bernard Membe---»CCM
5.January Makamba---»CCM

My take: huwezi kuyazuia mafuriko kwa kisoda
Souce; Clouds fm

Hao wengine washika vibendera tehteh
 
mtoa post including na source wake wote vilaza wanaonyesha dhaili ni jinsi gani wanampigia campaign huyu captain wa Mafisadi aliyeimaliza Tz na sasa kutaka kuitaifisha kabisa...

Teeh!...teeh!!...kufurukuta kwa mharage ndo kuiva kwake
 
Tafiti za Tanzania badala kutafuta suluhisho LA umaskini wa Tanzania ,wanatuletea za mijini au kupikwa!
 
Back
Top Bottom