Utafanyaje?

Utafanyaje?

Joined
May 22, 2017
Posts
65
Reaction score
299
TUSAIDIANE HAPA

Leo ni siku ya birthday ya mke wako. Ameamka asubuhi mapema amevaa amependeza anakuaga anakwenda kazini. Mida ya saa nne unakwenda kazini kwake ukiwa na maua na keki ili um-suprise. Unafika mapokezi pale kazini kwake unamuulizia unaambiwa amepiga simu kuomba ruhusa ya ugonjwa kwa hiyo hayupo kazini.
Unampigia simu anakwambia yupo bize sana na kazi ofisini atakupigia baadae.
Kaka,utafanyaje!?
 
Aisee hi kila nikiifikiria napata tabu sijui nielezeje yani. Ni sawa na mtu kakupiga kofi la macho halafu kakutegeshea mbigiri kukuzunguka
 
Wenye wake zenu, mpeni ndugu yetu ushauri, kabla hatujaanza kupata habari za hivi punde ITV
 
Owa kwanza hafu utengeneze hiyo movie uone kitqkqchotokea, hafu ujue siyo kila ofisi inamichezo ya kuja kufanyiana birthday maofisi.
TUSAIDIANE HAPA

Leo ni siku ya birthday ya mke wako. Ameamka asubuhi mapema amevaa amependeza anakuaga anakwenda kazini. Mida ya saa nne unakwenda kazini kwake ukiwa na maua na keki ili um-suprise. Unafika mapokezi pale kazini kwake unamuulizia unaambiwa amepiga simu kuomba ruhusa ya ugonjwa kwa hiyo hayupo kazini.
Unampigia simu anakwambia yupo bize sana na kazi ofisini atakupigia baadae.
Kaka,utafanyaje!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom