Utafanyaje hapa (only men) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyaje hapa (only men)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 15, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,648
    Likes Received: 4,383
    Trophy Points: 280
    Unaamshwa na mkeo asubuhi na mapema kama saa kumi na moja asubuhi, upo fresh akili imesha tulia . Anakwambia kuna deal anaomba umsaidie. Ila upo choka mbaya, hata pesa ya daladala shida, nyumba yenyewe mnayo ishi ni tabutupu.

    Unakaa vizuri kujua hilo deal??

    " baba watoto, kuna mwanaume huko mjini ameniambia leo nikachukua hati niliyo nunua nyummba kwake pamoja na tsh. Millioni hamsini pesa kamili. Ila ili nipewe hivyo vyote natakiwa nimpe tunda kidogo tuu mara moja kama malipo ya hivyo vyote. Sasa naomba usikasirike naommba tuu niruhusu nimpe hitaji lake tubadili maisha kwani hata nikimpa si chumvi kwamba itaisha na utaikosa"

    marriage-trouble-stop-your-divorce.jpg

    hii story ni realistic

    haya mwanaume toa jibu;
     
  2. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Nakubali kwa sharti kuwa hizo pesa anikabidhi mimi kwanza ndo akachapwe. Alafu akirudi hanikuti nakua nimemkimbia naenda kutafuta demu wa ukweli aliye mwaminifu naishi nae.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    a e i o u
    ma me mi mo mu
    ba be bi bo bu

    .......somo litaendelea....
     
  4. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 327
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    ...teeh!, majibu kadhaa, . . .
    Moja, nitafyonza afuu narudi kulala,
    mbili, nitamwambia arudie tena alichosema,akirudia hivyo hivyo, anapoondoka asirudi. . . .
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ipo siku atakuambia Mume wangu kuna Mwanaume anakutaka ana pesa sana mkubalie si mara moja tu upate mtaji.

    Bora nibaki na umasiki wangu kuliko kuwa mtumwa wa mapenzi
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Abebe na begi lake aende ahamie huko huko kwa hiyo nyumba yake mpya
     
  7. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loading... ... ...please wait!
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Apeleke upuuzi wake huko!
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora tubaki na UMASKINI wetu...
     
  10. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 2,458
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mimi nitamruhusu aende ampe ila pesa itakuwa mali yake nami sitataka hata senti tano kwake wala nyumba yake akae mwenyewe. Hata hivyo atakuwa keshamchapa mpaka kamnunulia nyumba na kumpa pesa yote hiyo kwa vyovyote atakuwa ameshachangisha zake na zangu ndani ya k hivyo nitaendelea kuishi naye kama kawaida.
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Acha hizo wewe. MKE ANAUMA MKUU. Haiwezekani.
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 16,732
    Likes Received: 6,506
    Trophy Points: 280
    sasa si angeenda kugawa kimya kimya.. kwani lazima anitaarifu
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,410
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Busara ya bure ni hii, mruhusu akachapwe apate anachokitaka na wewe chapa lapa bila ugomvi, nitatoa sababu. Mpaka anafikia hatua hiyo ujue kakudharau sana, kwa hiyo haisaidii kumzuia kwa sababu tayari keshachapwa.
     
  14. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,956
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ndo maana umewazuia wanawake wasisome!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,590
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mimi nitamuuliza kwanini umeniomba ruhusa? Si ungeenda kimya kimya tu halafu; ukanidanganya kuwa nyumba na pesa umepewa urithi na mjomba wake bibi yako!
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Si u yako ya muhimu sana ila tunawahudumia wateja wengine TAFADHALI SUBIRI
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 7,160
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Ukiona manyoya!......
     
  18. R

    Robert kivuyo Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitamzaba huo mdomo,isitoshe nina ubao wa kuesabu kenchi!!
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mwanamke akitoa mapenzi kwa sababu ya material goods anakua na jina maalum kwa kiswahili: MALAYA
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Siko tayari kudhalilika, wala kumdhalilisha nimpendaye kwa ajili ya pesa! Kama ameamua kunisaliti ni bora aende moja kwa moja asirudi. Binafsi siamini bado kama mapenzi ni pesa!
     
Loading...