Utabiri: Rais ajaye Tanzania (2015) ni Mwanamke

Utabiri: Rais ajaye Tanzania (2015) ni Mwanamke

Hili jukwaa linapotaza hadhi yake .mods kama hoja si ya kisiasa tupa kule
 
Acha kutumia ugoroo... lete mada inayoelewekaa.. huku hakuna mganga...
Mtabiri maarufu ametabiri kuwa Rais ajae Tanzania atakuwa ni mwanamke. Utabiri huo utakuwa umewakata maini Mh Laigwanani na Mh wa Mambo ya nje.

Source: Magazeti ya leo kama vile Majira na Jambo Leo
 
Mtabiri maarufu ametabiri kuwa Rais ajae Tanzania atakuwa ni mwanamke. Utabiri huo utakuwa umewakata maini Mh Laigwanani na Mh wa Mambo ya nje.

Source: Magazeti ya leo kama vile Majira na Jambo Leo
Ni utabiri wa Jambo leo
 
Uuke au uume siyo ishu zama hizi. Unaweza kubadili jinsia kadri unayotaka mara moja. Halafu unabadili jina kidogo. Joseph anakuwa Josephine. Juma yeye mwajuma, florentina, emeliana, bernadetta, williana, etc :shut-mouth:
 
Raisi anayesimamishwa ni ASHA ROSE MIGIRO, huo mpango unasukwa na nishafanikiwa kupata info hizo sehemu nyeti kidogo...
 
Yeye sheikh ndo nani mpaka tumwamini ama ndo kupoteza dira watz na kuanza kuwategemea akina rambaramba kwenye ishu nyeti
 
JK kafiwa na tour guide wake (Sheikh Yahaya) na imebidi amlete huyu mtabiri ili kuendeleza department ya majini aliyoiacha yahaya aliyekufa. JK hawezi kuongoza bila kuambwa ramli yake inasemaje. Na alimtumia sheikh yahaya kuvuruga chaguzi,bakwata. Ila alimpelekea wateja, hahaha!
 
hizo habari zina ukwel lakin baada ya jk kumtaka mama ndiyo awe mgombea na husein mwinyi awe makamu wake lakin ameona upepi siyo mzuri na hao watabiri anawambia yeye watabiri ili aone upepo utavumia wp,
 
jamaa wanapima upepo -- wanataka kutuletea Migiro hakuna mwingine.
 
Naona ushirikina wa kina sheikh yahaya umerudi tena kwa kupitia vibaraka wao magamba. Mungu aepushie mbali.
 
tusijadili majina, jinsia wala sehemu atokako mtu, tujadili sifa na utaifa
 
Kama nakumbuka vizuri ni kama hata Sheikh Yaya nae alitabiri hivi mwaka 2005 na then tukampata Kikwete, sijui mwendo ndio huo?
 
Kama ushirikina una faida basi hata viongozi wakiugua waende kutibiwa kwa waganga na c o kwenda kutibiwa Ulaya kwn wanamaliza pesa halafu linapokuja suala la uchaguzi wanaleta utabiri mbona hawakumzuia NYERERE asife au mbona shekh yahaya hakujizuia asife?
 
Sitaki kuamini sana habari za utabiri, ila kwa wale wanaowafukuza akina mama kuna dalili za kuwataka au wanjenga kundi la akina wao?
 
Back
Top Bottom