uswazi

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,807
2,000
dizaini ka kule mbele kuna vyumba so mambo yote yanaishia humo humo.aiseeeeeeeeehh
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,616
2,000
Kweli mkuu umekosa kazi! Yaani picha ya tarehe 1/5/2008 unatuletea hapa leo?
Mkuu Muhimu kujikumbushia vitu! Hujui ndiyo maana kuna hifadhi ya mambo ya kale! Halafu kumbuka nataka nipotezee yaliyotokea IGUNGA
 

Sajenti

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
3,655
0


Mh! Kweli hii ni uswazi...bar chafuuuu na hivyo visholi mh! check huyo wa kwanza kulia meno ya njano sijui kama hata mswaki wa mti anapitisha huyo..Lakini watu wamo tu wanakoboa...uleviii noooma!
 

ofisa

JF-Expert Member
May 15, 2011
2,281
2,000
watu tunataka current issue we unaleta zilipendwa,nini maana ya jamii forums tanzania
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
donlucchese Uswazi.. Jamii Photos 30
C Watoto wa uswazi pasua kichwa Jamii Photos 5
donlucchese @@@@@Uswazi Jamii Photos 0
donlucchese Breakfanga #uswazi 101.....!!!! Jamii Photos 0
Jagood Uswazi Kwetu. Jamii Photos 16
Similar threads





Top Bottom