'Uswahili' hauna nafasi EAC


W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 0
Watanzania tuache kutega kazi. Mtu akiomba ruhusa akamuuguze dada yake leo, kesho ataomba akamzike mjomba wake! Ilimradi visingizio vimezidi. Ndani ya EAC, uzembe hauna nafasi tusipobadilika fursa zote watachukua wageni na kutuacha tukilalamika!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Nani kakwambia kuwa hao unaowaona wachapa kazi hawana uswahili? Umewahi kuishi au kufanya kazi Kenya au Uganda? Waswahili ni wale wale. Kinachofaa ni mazingira yanayopiga vita uzembe kama huu. Kinachofanya watanzania wategee ni ile hali ya kulipwa kiduchu na kuwa na nafasi ya kuiba kazini. Ukiwalipa vizuri wataacha utegaji. Mbona wanaofanya kazi nje hawaleti uswahili kazini?
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 0
Nakubaliana ww. Lakini haina maana kuwa tusibadilike!
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,945
Top