Usumbufu Tumaini Hospital | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usumbufu Tumaini Hospital

Discussion in 'JF Doctor' started by mariavictima, Jul 21, 2011.

  1. m

    mariavictima Senior Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona nilete hii mada hapa JF ijadiliwa na pengine itapatiwa ufumbuzi maana naamini kuwa wahusika au Owners wa Tumaini Hospital ni wadau pia wa JF. Hivi mnaweza kuamini kuwa hospitali kubwa kama Tumaini haina kipimo cha X-ray? Inakuwa usumbufu mkubwa sana pale unapotakiwa kupigwa X-ray na kuambiwa uende hospitali nyingine ukafanye hicho kipimo halafu ulete majibu kwao Tumaini. Wanaoteseka na kusumbuka zaidi ni wagonjwa wanaotumia Bima ya afya kwani wengi wanaitegemea hospital ile. Hebu uongozi badilikeni na muweke vipimo vinavyoendana na hadhi ya hospitali yenu. Mbona mnapata pesa nyingi sana????
     
  2. S

    Smarty JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    sio X-ray tu mkuu! hata kipimo cha utra sound hawana, mi niliwai kumpeleka mtu pale wakamwambia aende akapime aghakan halafu alete majibu. Mi nilihisi labda wanapigiana mapande hawa jamaa.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,041
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sorry hivi ile dispensary, kijiwe cha madaktari nayo unaiita hospitali kubwa?
     
  4. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee hata mimi waliniambia ultra sound hakuna niende regency, inasumbua sana!
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2013
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Leteni feedback wameweak hivyo vipimo vya Ultra Sound na X-Ray?
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2013
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,427
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red ni tatizo kubwa kwenye hospitali nyingi
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Heri hao wanaosema hawa hicho kipimo kuliko wale wanaopima uongo na kutoa majibu kupitia uzoefu...
    Ukaguzi katika mahospitali na vitua vya afya ni muhimu mno
     
  8. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2013
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa ultra sound ipo but huduma ni mbovu sana.hasa wale wadada wanaofungua mafaili na maabara.aah ipo kama amana tu utadhani sio private.na nimeona tangazo from leo hawapokei bima tena.
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2013
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wanatafuta kupigwa ban hawa. Ingawa utashangaa serikali haifanyi chochote au itakuwa kuamua baada ya muda
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2013
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,000
    Likes Received: 5,162
    Trophy Points: 280
    tumaini imekuwa kama hospitali ya kata
     
  11. C

    COPPER JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,547
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Tumaini inalalamikiwa sana, wajirekebishe.
     
Loading...