usitupe taka hapa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usitupe taka hapa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NG'ADA, Oct 14, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi sehemu zinanishangaza....
    sehemu imeandikwa ;
    usitupe taka hapa....sehemu hiyo unakuta imejaa taka kibao...
    si ruhusa kukojoa mahali hapa....harufu ya mkojo kwa kwenda mbele
    usikae hapa, by utawala....watu kibao wamekaa....
    na mengineyo mmeona...

    haya matangazo yamewekwa juu ya uchafu?...au ni sisi watanzania tunapenda kwenda kinyume?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    matangazo mengi yamewekwa sehemu ambayo tayari ni chafu.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Ujambo mtoto mzuri?
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    "by utawala" hivi huo utawala unakuta ni upi?
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hospital kumeandikwa usipige kelele ila ukiwakuta hao manesi wanavyopayuka..utachoka!!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    sijambo shkamoo kaka.
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    matangazo mengi wanayaweka sehemu ambayo tayari ilishakua chafu kuonya wakati watu washaazoea kutupa taka hapo...............walitakiwa kuweka sehemu watu hawajatupa taka ili wasitupe au waziondoe zilizoko hapo kuwe kusafi then ndio waweke tangazo so mtu akija na taka ataona hakuana taka pale wala shimo so hatatupa
     
  8. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,400
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Sasa kuna kibao kinasema ''usitupe taka hapa'' wakati HAKUNA kibao kinginge kinachosema ''TUPA taka hapa''. So, watu wanabwaga pale pale kupeleka messsage kwa wahusika
     
Loading...