Usiteme bigiji kwa karanga za kuonja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiteme bigiji kwa karanga za kuonja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Nov 1, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,488
    Likes Received: 4,123
    Trophy Points: 280
    Unatakiwa kujua huonjeshwi mara mbili .

    Kazi kwenu
     
  2. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huku dodoma tunaonja hata mara tatu so uwezekano wa kutema ni mkubwa sana
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    mpwapwa hadi mara 7.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Yule wa USIONE VYAELEA alikuonjesha ukamtema wa awali nini?
    Naamini ushajifunza sasa!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JF Burudani kwakwenda mbele!!
     
  6. m

    muhanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 873
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama imeisha utamu unatema tu maana haitarudia kuwa tamu milele ht kama utaonja mara moja poa tu
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,488
    Likes Received: 4,123
    Trophy Points: 280
    mkuu sijaonja na sijatemwa.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inategemea ni bigjii gani kama ni PK ama SUPER GOLILA mi stemi hata ukiwa na karanga kisado kizima!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ebo yani nimetoka na big yangu huko nilikotoka niiteme kisa nimekutana na ww hapa tu na vikaranga vyako unaonjesha hata mikono hujanawa!wala sitemi na karanga nilikila navimbiwa!
     
  10. E

    ESMERALDA New Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me nilitema wenzenu mmmh najuta yalionipata.....
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Unaweza ukaitoa big G mdomoni, ukaishika mkononi na baada ya kumaliza kuonja karanga ukairudisha big g mdomoni, ingawa mwanzoni ladha zinapandana, ukiendelea kuitafuna kwa muda ladha yake inarejea.. Jaribu uone kama haija weki!
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Hapo suala la mtu nia afya ni kama somo la historia............mkono umeshika vingapi?
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,488
    Likes Received: 4,123
    Trophy Points: 280
    Next time, usionje karanga zangu.
     
Loading...