Usiruhusu ukada ukutie upofu kiasi cha kukataa ukweli

Usiruhusu ukada ukutie upofu kiasi cha kukataa ukweli

Joined
May 31, 2015
Posts
19
Reaction score
6
Kiukweli kama kweli twaitakia mema nchi yetu ni vema tukakubaliana kukubaliana juu nguvu ya CHADEMA na UKAWA katika Siasa za nchii hii hasa mwaka huu wa uchaguzi kiliko sisi CCM tujifanyapo hatuoni na kujitia upofu kwa kauli nyepesi mwishoe tutazoea kauli zetu na kubeza nguvu za hawa jamaa na tukaishia kwa aibu mara mbili zaidi ya ambavyo tungeweza kufanya..hata wakitupiga basi iwe kiustaarabu kiliko tukipigwa kwa aibu si vema kwetu sisi watawala hata kihistoria na ndio mwanzo wa kuruhusu kufa kamili kwa chama..KHERI NUSU SHARI KILIKO SHARI KAMILI. Wahenga walisema na wala sio maneno yangu haya.

Tazama Hizo picha ni mikutano mitatu tofauti yenye misismimko ya hatari hapo nj zanzibar..Mwanza na Mbeya....TUJIPANGE NA TUSISUBIRI KUPANGWA VINGINEVYO ITALAZIMU KUPANGWA KAMA AMBAVYO MPAKA SASA ASILIMIA 70% zinaeleza kwa upepo huu makada wenzangu.
 

Attachments

  • 1439837329145.jpg
    1439837329145.jpg
    116.9 KB · Views: 173
  • 1439837362189.jpg
    1439837362189.jpg
    31.1 KB · Views: 154
  • 1439837418952.jpg
    1439837418952.jpg
    80.1 KB · Views: 155
waulize swali moja tu, magufuli alishawahi kujaza watu hivi tangu azaliwe? wapi aliwahi kupata bahati ya kujaza watu kama hivi?ifike mahali wkaubaliane na ukweli kwamba wananchi wamewachoka na hawawataki.
 
We kweli ni kilaza

Biashara matangazo, hata fiesta watu wanafurika.

Kwa akili zenu mtaendelea kuwa wapinzani daima.
 
Back
Top Bottom