Usipuuze naomba tumsaidie hata kwa mawazo

Usipuuze naomba tumsaidie hata kwa mawazo

BETTY MSIGWA

Member
Joined
Aug 8, 2016
Posts
43
Reaction score
36
Jina lake Jeni (siyo jina halisi) ni mkazi wa hapa dar anatafuta kazi ndani ya jiji yoyote lakini siyo kujiuza na kuuza mwili wake. Lakini iwe kazi ya usafi au kuuza duka au mgahawa au hoteli anaweza na atafanya. Ni mkazi wa Kimara. Ukiguswa naomba comment au ni PM tuweze msaidia binti huyu (19).
NB: Kodi yake inaisha 30/10/2016 na hajui atalipa nini kama hadi muda huo atakuwa bado hajapata kazi. Naombeni msaada wenu wana Jamvi.
 

Attachments

  • ZAILETH.jpg
    ZAILETH.jpg
    68.4 KB · Views: 138
Jina lake Jeni (siyo jina halisi) ni mkazi wa hapa dar anatafuta kazi ndani ya jiji yoyote lakini siyo kujiuza na kuuza mwili wake. Lakini iwe kazi ya usafi au kuuza duka au mgahawa au hoteli anaweza na atafanya. Ni mkazi wa Kimara. Ukiguswa naomba comment au ni PM tuweze msaidia binti huyu (19).
NB: Kodi yake inaisha 30/10/2016 na hajui atalipa nini kama hadi muda huo atakuwa bado hajapata kazi. Naombeni msaada wenu wana Jamvi.
Hapa sio mahala pake hapa tunajadili siasa
 
zaileth-jpg.414616


Huyu ana baraka zote za Sheikh Kipozeo

Kumuangalia tu raha

Hawa ndio tunaooaga sisi watu waafrika mizigo mikubwa mikubwa na sio wale anao wapenda @hansmtanashati


Ila sidhani kama uko serious sana kwa hilo ulisemalo
 
Hakukuwa na haja ya picha mkuu any way ngoja walengwa waje
 
Jina lake Jeni (siyo jina halisi) ni mkazi wa hapa dar anatafuta kazi ndani ya jiji yoyote lakini siyo kujiuza na kuuza mwili wake. Lakini iwe kazi ya usafi au kuuza duka au mgahawa au hoteli anaweza na atafanya. Ni mkazi wa Kimara. Ukiguswa naomba comment au ni PM tuweze msaidia binti huyu (19).
NB: Kodi yake inaisha 30/10/2016 na hajui atalipa nini kama hadi muda huo atakuwa bado hajapata kazi. Naombeni msaada wenu wana Jamvi.
Hivi kweli mtasha kama huyo na miaka 19 anaweza kuwa Housegirl?
 
Haya ni matumizi mabaya ya jf,halafu wakati mwingine muwe serious na mambo mnayopost hapa,yaani mtu ana shida halafu aweke picha halisi isipokuwa jina ndio aweke la uongo,hell NO,tuwe serious jamani,sio kila ujinga ni wakuposti humu,itoshe tu kwa wewe kusoma na kuchangia michango ya wengine.
 
Kumuanika mwenzio siyo vizuri japo hapo juu umesema Jeni(siyo jina lake lakini kuweka picha yake ndo umeharibu) na hii mada yako umeiandika kimipasho..ilitosha tu kusema wenye uhitaji wa kumsaidia huyo dada wanaweza wasiliana na wewe kupitia PM au hata hapa na siyo kuweka picha
 
Wachache sana tumejua janja ya mleta uzi.

Nenda PM huko utajua zaidi
 
Back
Top Bottom