Usiombee kutendwa

Chukua muda wa kuzipumzisha hisia
 
Pole Sana mkuu...ilishanitokea....ila muda ni mwamuzi mkubwa Sana nilishamsahau
Asante mkuu, sema kuna kitu kinakaa hapa kooni , huwezi kumeza wala kutema una hang hang tu . Hicho ndio tatizo ukipatwa na hali hii. Kiufupi inaumiza sana yani wala hujui la kufanya
 
Pole mkuu
Japo mie sio kutendwa.wala sikumkosea
Nlipatwa na majanga,ndo ikawa byebye
Nlilazwa muhimbili nahangaika kwenye wheel chair,masindano kama yote.yule nliemuona rafiki wa hata kunitext ujumbe wa faraja kaenda kwa wazima..mi kaniacha!
Tena ananiambia hivihivi kabisa mi na we bhasi.

Mapenzi yametawaliwa na unafki sana.
 
Pole mkuu
 
Pole sana kuna maisha baada ya kuachwa, jipange upya songa mbele.
 
Kuachwaa sio mchezo pole Sanaa...
epuka vitu vitakavyokukumbusha mapenzi yenu ,jichanganye na marafiki, jarbu kuona km ni rahisii thou sio rahisi litapitaa

Move on , kaza moyo muda unaongea utasahau kila kitu ujishangae
 
We ulitaka atendwe nani mkuu?
Hongera sana, sasa umekuwa.
 
Bado upo 'depo' vumilia tu uvuke salama, si muda utaanza kucheka na kutabasamu ukikumbuka nyakati za upuuzi wenu na huyo x wako.
 
Vijana sijui hawaelewagi nini

Nawashangaaa tu wanavoangaika na madawa ya kuongeza nguvu, kutafuta pumzi gym, kuwekeza kwa demu eti kumridhisha

Nabaki tu najisemea kimoyomoyo 'hawa vijana hawawajui wanawake'
 
Mwenyewe nishawahi kuteseka kizembe baada ya yule manzi kunisaliti but now nashukuru Mungu huwa najutaga kwann niliteseka vile kumbe dem mwenyewe wa kawaida tu now kaachwa na yule Boss kutwa kunitafuta namcheka tu kwa mbali sina time nae kabisa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…