USIOMBE YAKUKUTE

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,468
2,000
Huyo atakuwa sio mwanaume sasa,hako ka kimbau mbau anashindwaje kukabeba sasa?
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Hahahaha kaamua asimame tu aangalie wenzake wanavyobeba wake zao kama vitoto
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,506
2,000
Hahahaaa tembo ashindwi na pembe lake, ningekomaa siwezi kukubali kuonekana mdhaifu mbele ya mke wangu NEVER.
Hata siku nikichokozwa mbele ya wife ntageuka mbogo, ntakayofanya utahisi nina black belt kumbe hata sijawahi kwenda China
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom