Victor wa happy
JF-Expert Member
- Apr 24, 2013
- 11,660
- 11,664
- Thread starter
- #21
The depth of our struggle determines the height of our success
Time will tell
Time will tell
Ye si bwana ndoto za maono..?ajiotee basi yuko uraiani
Uko naye kivipi kwani na wewe uko kisongo rumande? Hiyo ni Faraja hewa
Acha uongo wewe,unamdanganya hayupo peke yake yake,wakati analiwa na mbu gerezani,wewe unamshindilia mabao mkeo,Bavicha acheni kuchuuzana,kama kweli unampenda Lema na upo nae,ulitakiwa siku ile mahakamani uje na upindue meza ili uende nae gereazani.Haupo peke yako, be strong and more strong
Watanzania tupo nyuma yako
Tunajua unaonewa, unadhihakiwa
Serkal inajipima uungaji mkono kwa wananchi kipitia wewe
Sisi ukawa ni kama familia we talk the same language, we share the pain, we share the common interest
Your not alone G.lema, this sunday I will dedicate to you through prayers
Serkali inatengeneza sumu ambayo huko mbele itawaathiri wenyewe
Dhuluma haijawi kushinda haki
Kwani wanaosema wako pamoja na rais nao wako pale magogoni?Mmh, kamsaidie na kukaa jela kama kweli uko pamoja nae
Acha uongo wewe,unamdanganya hayupo peke yake yake,wakati analiwa na mbu gerezani,wewe unamshindilia mabao mkeo,Bavicha acheni kuchuuzana,kama kweli unampenda Lema na upo nae,ulitakiwa siku ile mahakamani uje na upindue meza ili uende nae gereazani.
Mwenzangu anapata shida unatuma rambi rambi mtandaoni?atazisomea wapi?acha maigizo na kujifariji kwa upuuzi
Mungu yuko upande wetu .Haupo peke yako, be strong and more strong
Watanzania tupo nyuma yako
Tunajua unaonewa, unadhihakiwa
Serkal inajipima uungaji mkono kwa wananchi kipitia wewe
Sisi ukawa ni kama familia we talk the same language, we share the pain, we share the common interest
Your not alone G.lema, this sunday I will dedicate to you through prayers
Serkali inatengeneza sumu ambayo huko mbele itawaathiri wenyewe
Dhuluma haijawi kushinda haki
Huyo kasema yupo nae,halafu lema hajafa,kwa nini asichukue hatua za kua nae gerezani ili kuonesha mshikamano?Hao tunaosema tunawapenda wakiwa wamefariki kwanini tusiingie nao kaburini zaidi ya kuwatakia maisha mema hapa mitandaoni? Siasa za kipuuzi, unadhani matumizi mabaya ya mamlaka na ulevi wa madaraka uliopo kila mtu anaufurahia?
Huo ndio utakuwa mwisho wa nchi hii .Ukweli Unauma.
G,Lema Hata Mie Namuombea Wasimtilie......Mu Mana Ccm hawachelewagi Kufanya Hayo Mambo.
Huyo kasema yupo nae,halafu lema hajafa,kwa nini asichukue hatua za kua nae gerezani ili kuonesha mshikamano?
Lema hili limemkalia vibaya akome kuropoka hivyo, kama mpo nae pamoja mumshauri awe na kauli za kibunge siyo vijiweni. Na afungwe tu tumechoka
Kwaani kule jela yupo na nani? Si yupo pekeyake? Hizo ndo kauli za kipuuzi. Ukumbuke wakati upo shule hata mkifeli darasa nzima hutakiwa kusema mbona tumefeli wote bali sema nimefeli kulingana na juhudi yako darasani. G.lema ni man alone