Usiogope G. Lema

Usiogope G. Lema

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Posts
11,660
Reaction score
11,664
Haupo peke yako, be strong and more strong
Watanzania tupo nyuma yako
Tunajua unaonewa, unadhihakiwa

Serkal inajipima uungaji mkono kwa wananchi kipitia wewe

Sisi ukawa ni kama familia we talk the same language, we share the pain, we share the common interest

Your not alone G.lema, this sunday I will dedicate to you through prayers

Serkali inatengeneza sumu ambayo huko mbele itawaathiri wenyewe

Dhuluma haijawi kushinda haki
 
Kwaani kule jela yupo na nani? Si yupo pekeyake? Hizo ndo kauli za kipuuzi. Ukumbuke wakati upo shule hata mkifeli darasa nzima hutakiwa kusema mbona tumefeli wote bali sema nimefeli kulingana na juhudi yako darasani. G.lema ni man alone
Ukweli Unauma.

G,Lema Hata Mie Namuombea Wasimtilie......Mu Mana Ccm hawachelewagi Kufanya Hayo Mambo.
 
Haupo peke yako, be strong and more strong
Watanzania tupo nyuma yako
Tunajua unaonewa, unadhihakiwa

Serkal inajipima uungaji mkono kwa wananchi kipitia wewe

Sisi ukawa ni kama familia we talk the same language, we share the pain, we share the common interest

Your not alone G.lema, this sunday I will dedicate to you through prayers

Serkali inatengeneza sumu ambayo huko mbele itawaathiri wenyewe

Dhuluma haijawi kushinda haki
Upo nae thru keyboard ( smartphone)
 
Haupo peke yako, be strong and more strong
Watanzania tupo nyuma yako
Tunajua unaonewa, unadhihakiwa

Serkal inajipima uungaji mkono kwa wananchi kipitia wewe

Sisi ukawa ni kama familia we talk the same language, we share the pain, we share the common interest

Your not alone G.lema, this sunday I will dedicate to you through prayers

Serkali inatengeneza sumu ambayo huko mbele itawaathiri wenyewe

Dhuluma haijawi kushinda haki
Uko naye kivipi kwani na wewe uko kisongo rumande? Hiyo ni Faraja hewa
 
Safari hii hajafunga kuliombea taifa..??
 
Back
Top Bottom