Usinikwaze we nipe hata kama ni kibamia

Usinikwaze we nipe hata kama ni kibamia

Hivi Magu anaongoza Tanzania mbl nini? Yani pamoja na maboko ya leo ila kuna pipo km vle zpo kwny tz yao
[emoji3][emoji3][emoji3] wote tuko hapa hapa kwa Magu

CC Zero IQ
 
Dawa za kuongeza siku tunakatwa Kodi zetu nyie saweni tu sir God anawaona[emoji28]
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

CC Zero IQ
 
Ni maneno ya bi mkubwa flani hivi wa kutoka huko dar aliyeamishiwa huku mji wa serikari dodoma aliyekuwa ananisumbua ili nikamchakate,

Nilishamkataa mara kibao kwa kila mbinu kwa sababu kwanza kanizidi umri,yeye ana miaka 45+ mimi ndio kwanza 25 tu,ata kama huwa nakula ma bimkubwa huyo kwa umri wake hapana siwezi

Nilimkataa mpaka kufikia hatua ya kumwambia kwamba mi nina kibamia hivyo aniache sitaweza kumlizisha lakini akagoma ,
Mwisho akaning'ang'ania nimtumie picha ya dudu yangu ili aone kama kweli na hii ni baada ya kunitumia sana picha za papuchi na mauongo yake mengine na kuona simrespond kwa lolote,

Baada ya kunisumbua sana nikaaamua nitafute picha ndogo ya dudu huko google nikadownload na kumtumia na kumwambia kibamia changu ndio hicho hivyo aniache sitamtosheleza,

Nikamchana kabisa wewe una Trakoo kubwaa,mapaja yaliyojaa jaaa na tumbo la wastani yaani mwili ule wa kishangazi shangazi,
Mimi na hicho kibamia changu nitakuwezaje ? Si nitakuwa naishia juu juu tu tena nitakuwa namalizia hapo kwenye mapaja yako

Akanijibu short tu "Usinikwaze we Nipe ata kama una kibamia mi nitarizika"

Bado niko njia ya panda.

CC Zero IQ
Kuna mtu anapenda hizo shoo, ebu nicheki DM na no.yake nimuunge fasta tena yupo jirani town maeneo ya shule ya jamhuri hapo Dom
 
Ni maneno ya bi mkubwa flani hivi wa kutoka huko dar aliyeamishiwa huku mji wa serikari dodoma aliyekuwa ananisumbua ili nikamchakate,

Nilishamkataa mara kibao kwa kila mbinu kwa sababu kwanza kanizidi umri,yeye ana miaka 45+ mimi ndio kwanza 25 tu,ata kama huwa nakula ma bimkubwa huyo kwa umri wake hapana siwezi

Nilimkataa mpaka kufikia hatua ya kumwambia kwamba mi nina kibamia hivyo aniache sitaweza kumlizisha lakini akagoma ,
Mwisho akaning'ang'ania nimtumie picha ya dudu yangu ili aone kama kweli na hii ni baada ya kunitumia sana picha za papuchi na mauongo yake mengine na kuona simrespond kwa lolote,

Baada ya kunisumbua sana nikaaamua nitafute picha ndogo ya dudu huko google nikadownload na kumtumia na kumwambia kibamia changu ndio hicho hivyo aniache sitamtosheleza,

Nikamchana kabisa wewe una Trakoo kubwaa,mapaja yaliyojaa jaaa na tumbo la wastani yaani mwili ule wa kishangazi shangazi,
Mimi na hicho kibamia changu nitakuwezaje ? Si nitakuwa naishia juu juu tu tena nitakuwa namalizia hapo kwenye mapaja yako

Akanijibu short tu "Usinikwaze we Nipe ata kama una kibamia mi nitarizika"

Bado niko njia ya panda.

CC Zero IQ
Nadhani JF imeingiliwa kwa kweli..yaani wewe unajisifu kuwa uliletewa picha za utupu na wewe uka-download picha ya utupu na ukamtumia huyo Nani wako kwa maana ulisambaza picha chafu...halafu hata kiswahili chako unaandika 'nitarizika' baadala ya nitaridhika...dah...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom