Zero IQ
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 13,985
- 25,201
Ni maneno ya bi mkubwa flani hivi wa kutoka huko dar aliyeamishiwa huku mji wa serikari dodoma aliyekuwa ananisumbua ili nikamchakate,
Nilishamkataa mara kibao kwa kila mbinu kwa sababu kwanza kanizidi umri,yeye ana miaka 45+ mimi ndio kwanza 25 tu,ata kama huwa nakula ma bimkubwa huyo kwa umri wake hapana siwezi
Nilimkataa mpaka kufikia hatua ya kumwambia kwamba mi nina kibamia hivyo aniache sitaweza kumlizisha lakini akagoma ,
Mwisho akaning'ang'ania nimtumie picha ya dudu yangu ili aone kama kweli na hii ni baada ya kunitumia sana picha za papuchi na mauongo yake mengine na kuona simrespond kwa lolote,
Baada ya kunisumbua sana nikaaamua nitafute picha ndogo ya dudu huko google nikadownload na kumtumia na kumwambia kibamia changu ndio hicho hivyo aniache sitamtosheleza,
Nikamchana kabisa wewe una Trakoo kubwaa,mapaja yaliyojaa jaaa na tumbo la wastani yaani mwili ule wa kishangazi shangazi,
Mimi na hicho kibamia changu nitakuwezaje? Si nitakuwa naishia juu juu tu tena nitakuwa namalizia hapo kwenye mapaja yako
Akanijibu short tu "Usinikwaze we Nipe ata kama una kibamia mi nitarizika"
Bado niko njia ya panda.
CC Zero IQ
Nilishamkataa mara kibao kwa kila mbinu kwa sababu kwanza kanizidi umri,yeye ana miaka 45+ mimi ndio kwanza 25 tu,ata kama huwa nakula ma bimkubwa huyo kwa umri wake hapana siwezi
Nilimkataa mpaka kufikia hatua ya kumwambia kwamba mi nina kibamia hivyo aniache sitaweza kumlizisha lakini akagoma ,
Mwisho akaning'ang'ania nimtumie picha ya dudu yangu ili aone kama kweli na hii ni baada ya kunitumia sana picha za papuchi na mauongo yake mengine na kuona simrespond kwa lolote,
Baada ya kunisumbua sana nikaaamua nitafute picha ndogo ya dudu huko google nikadownload na kumtumia na kumwambia kibamia changu ndio hicho hivyo aniache sitamtosheleza,
Nikamchana kabisa wewe una Trakoo kubwaa,mapaja yaliyojaa jaaa na tumbo la wastani yaani mwili ule wa kishangazi shangazi,
Mimi na hicho kibamia changu nitakuwezaje? Si nitakuwa naishia juu juu tu tena nitakuwa namalizia hapo kwenye mapaja yako
Akanijibu short tu "Usinikwaze we Nipe ata kama una kibamia mi nitarizika"
Bado niko njia ya panda.
CC Zero IQ