Usinikwaze we nipe hata kama ni kibamia

Usinikwaze we nipe hata kama ni kibamia

Ni maneno ya bi mkubwa flani hivi wa kutoka huko dar aliyeamishiwa huku mji wa serikari dodoma aliyekuwa ananisumbua ili nikamchakate,

Nilishamkataa mara kibao kwa kila mbinu kwa sababu kwanza kanizidi umri,yeye ana miaka 45+ mimi ndio kwanza 25 tu,ata kama huwa nakula ma bimkubwa huyo kwa umri wake hapana siwezi

Nilimkataa mpaka kufikia hatua ya kumwambia kwamba mi nina kibamia hivyo aniache sitaweza kumlizisha lakini akagoma ,
Mwisho akaning'ang'ania nimtumie picha ya dudu yangu ili aone kama kweli na hii ni baada ya kunitumia sana picha za papuchi na mauongo yake mengine na kuona simrespond kwa lolote,

Baada ya kunisumbua sana nikaaamua nitafute picha ndogo ya dudu huko google nikadownload na kumtumia na kumwambia kibamia changu ndio hicho hivyo aniache sitamtosheleza,

Nikamchana kabisa wewe una Trakoo kubwaa,mapaja yaliyojaa jaaa na tumbo la wastani yaani mwili ule wa kishangazi shangazi,
Mimi na hicho kibamia changu nitakuwezaje ? Si nitakuwa naishia juu juu tu tena nitakuwa namalizia hapo kwenye mapaja yako

Akanijibu short tu "Usinikwaze we Nipe ata kama una kibamia mi nitarizika"

Bado niko njia ya panda.

CC Zero IQ
Mpelekeee bhn haki yake kwan co wote wana mabakuli...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nadhani JF imeingiliwa kwa kweli..yaani wewe unajisifu kuwa uliletewa picha za utupu na wewe uka-download picha ya utupu na ukamtumia huyo Nani wako kwa maana ulisambaza picha chafu...halafu hata kiswahili chako unaandika 'nitarizika' baadala ya nitaridhika...dah...
Unatakaje!?

CC Zero IQ
 
Very good qtn mkuu, people are missing the whole point of using informal platforms, unakosoa spelling? We have had many of us writing makusudically over meaning, contents, characters, etc....we don't need school prefects here.

CC Zero IQ
[/QUOTE]
 
Very good qtn mkuu, people are missing the whole point of using informal platforms, unakosoa spelling? We have had many of us writing makusudically over meaning, contents, characters, etc....we don't need school prefects here.

CC Zero IQ
[/QUOTE]Ndio nataka aje anijibu mkuu

CC Zero IQ
 
Ndio nataka aje anijibu mkuu

CC Zero IQ
[/QUOTE]
Much as we are so independent mentally, the particular aspect of holistic thinking which is good for harmonisation and integration universally seems to be missing among many Tanzanians, there are things that sucks us completely esp. globally
 
Usijari dogo,, hii balehe ikiisha utapata akili. Kwa umri ulionao inawezekana kabisa upumbavu wa balehe haujaisha.
 
Usijari dogo,, hii balehe ikiisha utapata akili. Kwa umri ulionao inawezekana kabisa upumbavu wa balehe haujaisha.
Sawa balehe yangu isiyoisha mpaka sasa ina list kubwa kuliko ata ndugu wa Ukoo wako mzima

CC Zero IQ
 
Ni maneno ya bi mkubwa flani hivi wa kutoka huko dar aliyeamishiwa huku mji wa serikari dodoma aliyekuwa ananisumbua ili nikamchakate,

Nilishamkataa mara kibao kwa kila mbinu kwa sababu kwanza kanizidi umri,yeye ana miaka 45+ mimi ndio kwanza 25 tu,ata kama huwa nakula ma bimkubwa huyo kwa umri wake hapana siwezi

Nilimkataa mpaka kufikia hatua ya kumwambia kwamba mi nina kibamia hivyo aniache sitaweza kumlizisha lakini akagoma ,
Mwisho akaning'ang'ania nimtumie picha ya dudu yangu ili aone kama kweli na hii ni baada ya kunitumia sana picha za papuchi na mauongo yake mengine na kuona simrespond kwa lolote,

Baada ya kunisumbua sana nikaaamua nitafute picha ndogo ya dudu huko google nikadownload na kumtumia na kumwambia kibamia changu ndio hicho hivyo aniache sitamtosheleza,

Nikamchana kabisa wewe una Trakoo kubwaa,mapaja yaliyojaa jaaa na tumbo la wastani yaani mwili ule wa kishangazi shangazi,
Mimi na hicho kibamia changu nitakuwezaje? Si nitakuwa naishia juu juu tu tena nitakuwa namalizia hapo kwenye mapaja yako

Akanijibu short tu "Usinikwaze we Nipe ata kama una kibamia mi nitarizika"

Bado niko njia ya panda.

CC Zero IQ
kama mwanaume hana kibamia kamwe hawezi kukipenda kibamia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom