Usimwambie mama yako... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usimwambie mama yako...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, Apr 2, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Baba alimwambia mtoto wake, chukua hii sh. 500/=usimwambie mama yako kama nimelala kwenye chumba cha house girl.
    Mtoto akasema, "Baba wewe ni bahili sana, mbona mama alinipa sh. 1000/= aliponiambia nisikwambie kuwa amelala chumba cha dereva?
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    KABANG!:rip::rip::rip:
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,293
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmmh! Kaz kwerkwer na haya mambo ya chandimu.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hatari sana hiyo :frusty:
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,614
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ngoma droo
     
Loading...