Usikubali kuliwa hivi hivi

unavyomtetea atakuwa dadako huyu, na watu wa kwenu ndio mlivyowalea kudhani ME zao ni ATM ahahahahaha, ukiona mtu kaandika hapa kachoka wala hakuna kusema ati elf 5 eti mara 1, ni tabia zenu mbaya za kujiuza mikono salama sio pesa kibao watu wanakufa katikati ya pesa na hao matajiri na mipesa kibao

 
Vikwazo gani kama unazidi kutoa hela hata kama ni ndogo

Kweli namtumia but sio kama mwanzo, kumbuka mwanzo alikuwa ananicontrol yani akisema siwezi mgomea kwanza mtoto mzuri sio feki.

Sometimes nipo ofisin anapiga simu video call yupo na kanga moja mtoto Mashalaah na ile hamu hamu ya penzi jipya acha kabisa, kumbe ni tapeli.

Nikaja jiuliza yule anaweza akawa anaingiza pesa nyingi sana kupitia staili yake ile ya maisha.
 
Mkuu hauko makini na pesa zako ..Mimi natoa pesa sehemu husika tuu ,demu atapata huduma yangu nikiwa naye na sio kumpa cash,

From profile picture to proper future
 
Endelea kuliwa mkuu
 
Mkuu buku mbili kwa sasa sio kitu, elfu kumi ukiichenchi ujue imeisha mtu amezoea kutumiwa hamsini, 30, 20 elfu, ghafra unamtumia buku jero lazima ajitathmini wapi anakosea
wakati huo ujue kuna familia zinaishi chini ya dola moja, why usisaidie wasio jiweza kuliko hawa majangili..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzuri vp wakati bado hamjaonana, kaka umeanza kuyumba[emoji51][emoji51][emoji120]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…