Usikubali kuandika kwenye CV eti "I Can Work Under Pressure"

Usikubali kuandika kwenye CV eti "I Can Work Under Pressure"

excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Posts
22,452
Reaction score
17,927
Hapa huwa tunakosea sana sana.
Work under pressure ?

Hivi nyie wasaka ajira kama mimi huwa mnaelewa maana yake?

FB_IMG_1723359395425.jpg

This is a real meaning of work under pressure
 
I can work independently with minimal supervision
Watu wanao hitaji supervision ni wale wanaofanya kazi Sensitive sana ambazo hazihitaji makosa sana mfano kama Daktari anafanya Upasuaji.

huyu anahitaji usimamizi sana otherwise awe daktari bingwa
 
Hapa huwa tunakosea sana sana.
Work under pressure ?

Hivi nyie wasaka ajira kama mimi huwa mnaelewa maana yake?

View attachment 3066588
This is a real meaning of work under pressure
Hii sio pressure mkuu hii ni higher supervision. Under pressure unashinikizwa, maliza maliza.. au unaambiwa tu hii kazi nataka mpaka kesho uimalize!. Alaf usiku anakupigia simu kukumbushia... unahimizwa kama hutaki vile

Ni situation moja mbaya sana mwisho wa siku unajikuta unagoma kufanya kwan wewe sio mtoto
 
Hii sio pressure mkuu hii ni higher supervision. Under pressure unashinikizwa, maliza maliza.. au unaambiwa tu hii kazi nataka mpaka kesho uimalize!. Alaf usiku anakupigia simu kukumbushia... unahimizwa kama hutaki vile

Ni situation moja mbaya sana mwisho wa siku unajikuta unagoma kufanya kwan wewe sio mtoto
Vp kiongozi tupia mzigo mpya
 
Back
Top Bottom