usiku mwema wana chit chat...!!!!


Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
600
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 600 280
Hahahahaha...lool

Kitandani panatosha aisee

mmh jamani sasa tutaparty vipi jamani

au wewe ni mpenzi wa zile zetu za kurushiana mito?

kitanda kulala jamani!

 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,215
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,215 214 160
OMG

Hapo umenipatia....hasa muda kama huu

mmh jamani sasa tutaparty vipi jamani

au wewe ni mpenzi wa zile zetu za kurushiana mito?

kitanda kulala jamani!

 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Oh nimemicje kitu samaki .:p
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,793
Likes
7,057
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,793 7,057 280
we mtoto unakula wewe!!

si ushakua na ktumbo cha ugali wewe!

wenzio wana vya chipsi!

hebu shushia hilo dongo na hii

na mimi hako kabox kananikosha
 

Forum statistics

Threads 1,264,255
Members 486,220
Posts 30,177,446