usiku mwema;kumbuka kusali kumshukur mungu


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
kwa dini unayoamini shukuru mungu kwa uhai aliokupa mpaka leo hii
unaenda kulala wengine wako akazini wanapigana na maisha
usiache kuomba unapoamka na unapoallaala hata ukiwa free kazini kumbuka
kumshukuru mungu yeye ni mwema anasikia maombi na hana ubaguzi
nakutaki maombi mema na usiku mwema
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
mpumbavu hudharau maonyo, bali mwenye hekima huyafurahia, maana yanaiponya nafsi na kuangamizwa
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
kwa dini unayoamini shukuru mungu kwa uhai aliokupa mpaka leo hii
unaenda kulala wengine wako akazini wanapigana na maisha
usiache kuomba unapoamka na unapoallaala hata ukiwa free kazini kumbuka
kumshukuru mungu yeye ni mwema anasikia maombi na hana ubaguzi
nakutaki maombi mema na usiku mwema
ni jukumu letu kumshukuru Mungu kwa kila jambo, pia tusisahau kutubu kwa yale yote tuyatendayo..yeye ni mwenye huruma na hutusamehe pale tunapokiri tumekosa....Mungu akubariki Capt Didy...usiku mwema wana JF
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,558
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,558 1,353 280
Kweli ni wajibu wa kila mwana na binti wa Mungu kushukuru kwa kila jambo, ikiwa ni jema ama ni baya. Shukrani ni sawa na kusema appreciate what God does to us. Mungu wetu siku zote anatuwazia mema na kule kusema ameridhia majaribu kutupata hakumaanishi kwamba ametuacha bali anatakakuithibitisha imani yetu kwake. Yak1:3 inasema, kujaribiwa kwa imani yenu kunaleta saburi na pia ktk Rim 5:3 inasema, dhiki kazi yake ni kuleta saburi. Pia yak1:4 inasema, saburi na iwe na kazi kamilifu. Sasa hii ndio njia pekee ya kuumba tabia. Nasi sote tunajua kwamba tabia sii kipawa bali ni maisha ya ushindi wa kujaribiwa imani yetu. Kila mwenye tabia njema ni mtu wa shukrani kwa Muumba wake, siku zote. USIKU MWEMA PIDY NA WANA JF.
 

Forum statistics

Threads 1,238,959
Members 476,289
Posts 29,338,003