Jile79
JF-Expert Member
- May 28, 2009
- 17,668
- 13,281
Kuoa last born haijawahi kua suluhisho la matatizo africa labda tuache uafrika kwandza.......
Mafrst born wengi hawajafanikiwa hiyo makaka na madada wengi unakuta ni msaada zaidi kwa wakubwa wake...
Mungu alipokea sadaka ya Abely lkn hakuikubali ya Cain, hali kadhalika DAUDI alichaguliwa kua kiongozi/m,falme akiwaacha kaka zake watano na ndugu wengine wa kike......MIFANO IPO MINGI HATA MIMI NI MFANO HALISI
Uongozi kwenye familia kwenye jamii ni mipango ya Mungu iliyo hayo yote yatukuzwe katika yeye
Mafrst born wengi hawajafanikiwa hiyo makaka na madada wengi unakuta ni msaada zaidi kwa wakubwa wake...
Mungu alipokea sadaka ya Abely lkn hakuikubali ya Cain, hali kadhalika DAUDI alichaguliwa kua kiongozi/m,falme akiwaacha kaka zake watano na ndugu wengine wa kike......MIFANO IPO MINGI HATA MIMI NI MFANO HALISI
Uongozi kwenye familia kwenye jamii ni mipango ya Mungu iliyo hayo yote yatukuzwe katika yeye