koplo
JF-Expert Member
- Jun 10, 2011
- 574
- 153
Siku hizi umekuwa kama mtindo kwa wapenzi au hata mtu mmoja mmoja hasa mabinti kupenda kupiga picha za video au mnato wakionesha maeneo yao nyeti. Najua wengi wanaofanya mambo haya hawajui kuwa ni hatari sana kwani muda wowote picha hizo zinaweza kuingia katika mitandao ya kijamii au magazeti ya udaku. Ukweli ni kwamba picha ikiingia kwenye memory card yoyote hata kama utaifuta au ku format bado wataalamu wanaweza kuipata kwa kutumia special programs. Asije mtu akakwambia tupige halafu nazifuta hapa hapa kiukweli akiondoka anaenda kuzirudisha zote. Pia kuna risk za kupoteza ama kuibiwa cm .Pia wengine wana gawa memory card kwa jamaa au marafiki hivyo kupelekea siri kuvuja. USHAURI WANGU. Kama unataka mpenzi wako aone jinsi ulivyo umbika tafuta faragha umuoneshe kila eneo. Kama unataka wewe mwenyewe ujione tafuta kioo kikubwa ujiangalie kila eneo.ILA UPIGAJI WA PICHA ZA UTUPU NI HATARI