Usifikirie kuoa mrangi hata siku moja!

Status
Not open for further replies.
Kabila ambalo limebaki bila scandal ni Wasukuma tu. Ngoja niende Shinyanga.

Ooooh! mama yangu unajidanganya mkuu kama unataka kuoa msukuma nenda mwanza. Wanyantuzu wana sifa za kifedhuri baraaa!
Usishangae ipo siku atakuachia kichanga/watoto ndani na yeye kutoloshwa. Wanazuzuka na hela hao na niwepesi kurubuniwa kwasababu ya ushamba wao.
Mimi ni asili yangu huko na kama unataka kuelezewa vijitabia vya dadazetu kanda ya ziwa basi kwangu umefika.
Kwa taarifa tu ni kwamba wajita na wakerewe tabia zao hazipishani na wazigua!
 

duuuuh we ni mtafiti
 
mimi nadhani walio keketwa hawana stimulated!!!

Ndo kisa cha wao kutafta migegedo design tofauti ili walidhishwe kufikia ogazm!
Fanya uchunguzi utakugundua hilo kwa wagogo,wambulu,warangi,wanyaturu,wakurya,wazigua and the like! wote mama huruma wale!
 
Duh wazigua wanatabia gani mdau? nina mchumba wa kizigua asee embu saidia kwa hili.
 
pole kaka ......ukiwa mjanja kuchapiwa ni siri ya ndani.............:flypig::juggle::A S 465::A S 465:
 
yaani wee mwenye mzigua ndo umeliwa pooole saaana afadhali hata hao warangi
 
kwa hiyo waolewe na nani sasa mkuu
mimi nadhani tabia sio kabila bali ni mtu hivo kusema warangi si wa kuoa umefanya collective liability ambapo ukifanya hata utafiti bado utaona kuwa si kweli ulichosema

ila pole kwa kutendwa mkuu

 
kwa hiyo waolewe na nani sasa mkuu
mimi nadhani tabia sio kabila bali ni mtu hivo kusema warangi si wa kuoa umefanya collective liability ambapo ukifanya hata utafiti bado utaona kuwa si kweli ulichosema

ila pole kwa kutendwa mkuu

mkuu mm nimetoa tahadhari na maneno yangu siyo sheria,,ila sitaki kuona mwanaume mwenzangu anagongewa mke,,bora mm nimegongewa mpenzi tu,,,cha ajabu kuna mwanajamii forum humu humu tumeshare nae
 
Unawaoneaa tu banaa

ahaaaaaa wala sina ugomvi na hilo kabila,,nawapenda sana ndo maana nilitaka kuoa,lakini kilichonitokea ni balaa,,tena member wa humu tumeshare huyo mtu
 

sijajua tatizo lao linatokana na nini hawa viumbe,,,,kuwa huwa wanawashwaaa au???maana kma FGM wamefanyiwa wengi tu
 
mkuu mm nimetoa tahadhari na maneno yangu siyo sheria,,ila sitaki kuona mwanaume mwenzangu anagongewa mke,,bora mm nimegongewa mpenzi tu,,,cha ajabu kuna mwanajamii forum humu humu tumeshare nae

advantages of sosho netiweks
 

kweli kabisa
 
mmh.sasa sijui nivuke boda nikajaribu kwa nchi jirani maana kila napogusa naambiwa nimekosea.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…