Usifikirie kuoa mrangi hata siku moja!

Status
Not open for further replies.
Lakini wana sifa ya uzuri wa umbo na rangi na nywele ndefu! Inaeza kuwa sababu
 
yameshanikuta kwa kutaka kuoa mtoto wa kirangi. Mrembo full maadili swala 5 lakn wapiii..jasiri haachi asili. Nilivyokuja kujua nilimshushia hasira za kijita hadi leo tukikutana hamna salamu. niliambiwa nikabisha ila nikaja kujionea mwenyewe.
 
Ukiambiwa huyu kijana aliyekuja kututembelea ni binamu yangu wa kayii na ukakubali ujue umekwisha.
 
Huu uzi kama una mpenzi mrangi presha juu. Ngoja tujipe moyo


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app
 
yameshanikuta kwa kutaka kuoa mtoto wa kirangi. Mrembo full maadili swala 5 lakn wapiii..jasiri haachi asili. Nilivyokuja kujua nilimshushia hasira za kijita hadi leo tukikutana hamna salamu. niliambiwa nikabisha ila nikaja kujionea mwenyewe.

Mkuu maadili yepi unayozungumzia kama aliweza kutembea na mtu mwingine?


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app
 

Tuliza munkari Bibie....wewe hata kama ni mrangi ntakuoa
 
kulikuwa na jirani yetu mrangi kajifungua mto o wa mwanaume mwengine anaelea mtoto mwengine na short time mchana mtu mwingine ni hatari kama picha la kihindi
 

Naomba kukusalimia.....
 
Naomba kukusalimia.....

ahaaaa utakuwa mrangi ww,,ungejua wala usingeandika ulichoandika,,nadhani hauwajui warangi vizuri,,,ningekupa story ya huyu mtoto na hata wanaomfahamu hawaamini kama kawa hivi,,
 
ahaaaa utakuwa mrangi ww,,ungejua wala usingeandika ulichoandika,,nadhani hauwajui warangi vizuri,,,ningekupa story ya huyu mtoto na hata wanaomfahamu hawaamini kama kawa hivi,,

Mi mchagga kaka ila sitochagua kuoa muda ukifika asee...sababu mke bora hutoka kwa bwana
 
Mkuu maadili yepi unayozungumzia kama aliweza kutembea na mtu mwingine?


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app

watu wanawatetea hawa warangi ila hawawajui vizuri,,mwenyewe nilibishana sana na washikaji nikasema siyo warangi wote jamani,,kilichonitokea ni balaaaa,,alafu hana sababu ya kugongwa,,
 
Nikiri warangi wote ninao wafahamu hawana kirambasi hiko.....ila sijampinga mtoa mada
 
Tuliza munkari Bibie....wewe hata kama ni mrangi ntakuoa
hahahahahhhahahaha, so you be doing a fever right? Haya bhana. Niko nadefend kabila la mtu nimpendae na kumuheshim zaid ya wote.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…