Ushuhuda wangu kuhusu kaburi la Hayati Magufuli

Ushuhuda wangu kuhusu kaburi la Hayati Magufuli

Kikubwa ni hatua walizopiga. Walitenda mambo mema Sawa....lakini hatua zinatofautiana. JPM akàvunja records zao.


Kama ni kwenye mbio za kupokezana vikoti....maana yake ...jamaa alikua na speed zaidi ya Hussein Bolt

Alivunja rekodi gani? Waliopigania Uhuru wasemeje?. Walioleta muungano wasemeje?
 
Ni suala la karma. Huwenda walipata mateso kutokana na matendo maovu waliyoyatenda hapo awali. Na tena wakaendelea kuishi kwà mazoea bila kujali Uongozi wake. Au wengine waliishi vyema kabisa kwà kutii mamlaka lakini awali waliifanyia makosa.

Yeye alikuja kuzirekebisha na kuzisimamia SHERIA, kanuni, taratibu na Miongozo kwà kutumia Busara, Hekima ,Utashi na UTU. Alitaka kila mmoja wetu aishi kwà haki na tena kwà kutembea kwenye BARAKA au riziki yake.

Yeye katesa watu ila Karma ikaondoka naye moja kwa Mona.
 
Hadithi yako inatufundisha Nini?
Tuzilinde , Tuzichunge, Tuziangalie , tuzisimamie na kuziendeleza rasilimali zetu, kwà faida yetu na ya vizazi vijavyo.

Mtu akipata nafasi ya kutuongoza, tuepuke kuwa na roho za wivu, chuki, fitina na uchu. Bali tuendelee kuisupport assignment + project alivyopewa kuvifanya. Tuepuke ujuaji usiokua na tija kwà Bara letu na kwà Taifa letu.
 
Kwamba tukimsema itakuwaje?.. aende anakostahili. Hana tofauti na wengine waliokufa wakazikwa kinondoni usijifanye kama ulienda kuona muujiza wa maisha yako [emoji849][emoji849][emoji849]
 
Hata mimi na wewe tutahangaika hapa duniani mwisho tutakufa.Hakuna hatakaeishi milele ila tuombe tufe kama JPM yeye alikufa kwa kufanya toba mbele ya askofu kadrinali pengo na Shekhe zuberi hii nafasi ni wachache huchaguliwa tuombe mwisho mwema ndugu yangu.AU NYIE NDIO WATU WAZURI MSIOKUFA.

Na wewe ukakubaliana na hiyo propaganda. Toba unaomba kwa Mungu sio kwa shehhe au pengo. Ilitakiwa amwite mke na wazazi wa been saanane na kuwaomba radhi.
 
Alivunja rekodi gani? Waliopigania Uhuru wasemeje?. Walioleta muungano wasemeje?
Vipi kama na yeye angakua na wadhifa kipindi hicho. Do you think tungekua hapa tulipo?


Angalia Singapore....

Wao waliamua kuvipa vichwa madaraka.....then vichwa hivyo navyo vikawa vina ajili vichwa ...kwà muda mfupi sana hatua za maendeleo na Mafanikio zimeonekana.


Sisi hapa kwetu...Kichwa kikiwekwa kwenye madaraka , kinaweka Ndugu ambao ni vilaza....

JPM alikua hana hizi mambo. Akikupa Kazi alikua hataki umdisappoint. Otherwise lazima akutumbue
 
Kwamba tukimsema itakuwaje?.. aende anakostahili. Hana tofauti na wengine waliokufa wakazikwa kinondoni usijifanye kama ulienda kuona muujiza wa maisha yako [emoji849][emoji849][emoji849]
Maisha ni Hatua.

Mdogo mdogo utafika.....
Fasta fasta...utafika..


Kikubwa , unafika wapi? Je jina lako limeleta faida gani kuanzia ngazi ya familia YAKO, jamii YAKO...Taifa lako...Bara lako...

Je mwili wako utazikwa kwà Heshima ya kweli? You be the judge!

Note: Vyenye hatua za fastafasta huwa havidumu....mwendo huwa vinaumaliza mapema. Vinabaki vinavyojikongoja
 
Na wewe ukakubaliana na hiyo propaganda. Toba unaomba kwa Mungu sio kwa shehhe au pengo. Ilitakiwa amwite mke na wazazi wa been saanane na kuwaomba radhi.
Mna uhakika gani kwamba Beni Sana nane aliuliwa na Hayati Mhe.Dr. John Joseph Pombe Magufuli?
 
Ndugu zangu, Nawasalimu kwa Makabila yote, kwa Lugha zote na kwa dini zote! (Umoja wetu ni nguvu yetu)

Mimi pia ni miongoni mwa watu waliopata bahati na nafasi ya kwenda kuhiji jana tarehe 17.03.2023 kwenye kaburi la aliyekua RAIS WA AWAMU YA TANO (Mhe. Dr. JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI) a.k.a TINGA TINGA, MZEE WA KUTUMBUA MAJIBU.

Nilisafiri umbali mrefu sana, njiani nilikutana na mswaibu mengi lakini sikukata tamaa. Na hata mara baada ya kufika CHATO, haikua rahisi pia kwenda straight kuliona kaburi lake. Lakini at the end niliruhusiwa kwenda kuliona.

Kilichonikuta na kunitokea nikiwa ndani ya nyumba lililomo Kaburi la SHUJAA WETU siwezi kukielezea publically.

But naweza kukuhakikishia HE WAS, HE IS AND FOR EVER HE WILL BE [emoji146] THE KING OF THE LEADERSHIP AUTHORITY [emoji146]

NOTE: Huwezi kamwe kuwa Mzalendo AFRIKA na TANZANIA bila kuzifuata nyayo za JPM. Huyu ndiye Kiongozi pekee barani AFRIKA na TANZANIA, aliyeweza kuzifuata nyayo za watangulizi wake na kuzivuka, tena kwà umbali mrefu sana.

WARNING: Kama unataka kuharibikiwa kwenye maisha tafadhali usijiingize kwenye mkumbo wa kuzibeza jitihada za JPM, kumtukana au kufanya utani kwa kulitaja jina la JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI. Kiufupi, ni kiwiliwili chake tu ndio hatunacho, lakini bado yupo na anaishi katikati yetu.

Angalisho: Sijawaandikia ili kuwapa hofu, woga, wasiwasi au mashaka. I have written what I know and testified to what I have seen. Maisha yako ni jukumu lako.

Wenye macho na waone na wenye masikio na wasikie.

"MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARIKI TANZANIA"
mungu mbariki jpm
 
Hayati. Mhe. Dkt . John Joseph Pombe Magufuli , kwà hakika aliipenda sana AFRIKA na TANZANIA [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
 
R.I.P JPM [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
 
Ni rahisi niliyempenda bure. Alikuwa na maamuzi ya kiume. Alikuwa akisema nyuma geuka wote ni kugeuka hakuna cha kusema mimi sijisikii vizuri ooh nitageuka baadaye. Mungu amrehemu huko aliko.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwan wewe dini gani wakati mwingine nabishana na watu wasio na dini
Na wewe ukakubaliana na hiyo propaganda. Toba unaomba kwa Mungu sio kwa shehhe au pengo. Ilitakiwa amwite mke na wazazi wa been saanane na kuwaomba radhi.
 
Ni rahisi niliyempenda bure. Alikuwa na maamuzi ya kiume. Alikuwa akisema nyuma geuka wote ni kugeuka hakuna cha kusema mimi sijisikii vizuri ooh nitageuka baadaye. Mungu amrehemu huko aliko.



Sent using Jamii Forums mobile app
1.RAIS WA NCHI
2.AMIRI JESHI MKUU
3.KIONGOZI WA SERIKALI YA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA


R.I.P JPM
 
Back
Top Bottom