Ushuhuda wangu kuhusu kaburi la Hayati Magufuli

Ushuhuda wangu kuhusu kaburi la Hayati Magufuli

Yooote haya mwisho wa siku kakufa tu
Hata mimi na wewe tutahangaika hapa duniani mwisho tutakufa.Hakuna hatakaeishi milele ila tuombe tufe kama JPM yeye alikufa kwa kufanya toba mbele ya askofu kadrinali pengo na Shekhe zuberi hii nafasi ni wachache huchaguliwa tuombe mwisho mwema ndugu yangu.AU NYIE NDIO WATU WAZURI MSIOKUFA.
 
Hata mimi na wewe tutahangaika hapa duniani mwisho tutakufa.Hakuna hatakaeishi milele ila tuombe tufe kama JPM yeye alikufa kwa kufanya toba mbele ya askofu kadrinali pengo na Shekhe zuberi hii nafasi ni wachache huchaguliwa tuombe mwisho mwema ndugu yangu.AU NYIE NDIO WATU WAZURI MSIOKUFA.
R.I.P JPM
 
Mada juu ya huyu mtu haziishi tu?!
The living legendary. Ataongelewa kizazi na kizazi na kizazi na kizazi na kizazi...vizazi na vizazi. Usipotaka ni kama umetaka na ukitaka ni kama umetaka tuu!!!

R.I.P JPM
 
Ndugu zangu, Nawasalimu kwa Makabila yote, kwa Lugha zote na kwa dini zote! (Umoja wetu ni nguvu yetu)

Mimi pia ni miongoni mwa watu waliopata bahati na nafasi ya kwenda kuhiji jana tarehe 17.03.2023 kwenye kaburi la aliyekua RAIS WA AWAMU YA TANO (Mhe. Dr. JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI) a.k.a TINGA TINGA, MZEE WA KUTUMBUA MAJIBU.

Nilisafiri umbali mrefu sana, njiani nilikutana na mswaibu mengi lakini sikukata tamaa. Na hata mara baada ya kufika CHATO, haikua rahisi pia kwenda straight kuliona kaburi lake. Lakini at the end niliruhusiwa kwenda kuliona.

Kilichonikuta na kunitokea nikiwa ndani ya nyumba lililomo Kaburi la SHUJAA WETU siwezi kukielezea publically.

But naweza kukuhakikishia HE WAS, HE IS AND FOR EVER HE WILL BE [emoji146] THE KING OF THE LEADERSHIP AUTHORITY [emoji146]

NOTE: Huwezi kamwe kuwa Mzalendo AFRIKA na TANZANIA bila kuzifuata nyayo za JPM. Huyu ndiye Kiongozi pekee barani AFRIKA na TANZANIA, aliyeweza kuzifuata nyayo za watangulizi wake na kuzivuta, tena kwà umbali mrefu sana.

WARNING: Kama unataka kuharibikiwa kwenye maisha tafadhali usijiingize kwenye mkumbo wa kuzibeza jitihada za JPM, kumtukana au kufanya utani kwa kulitaja jina la JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI. Kiufupi, ni kiwiliwili chake tu ndio hatunacho, lakini bado yupo na anaishi katikati yetu.

Angalisho: Sijawaandikia ili kuwapa hofu, woga, wasiwasi au mashaka. I have written what I know and testified to what I have seen. Maisha yako ni jukumu lako.

Wenye macho na waone na wenye masikio na wasikie.

"MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARIKI TANZANIA"
Kichaa mpya mjini huyu hapa 😄😄😄
 
Ndugu zangu, Nawasalimu kwa Makabila yote, kwa Lugha zote na kwa dini zote! (Umoja wetu ni nguvu yetu)

Mimi pia ni miongoni mwa watu waliopata bahati na nafasi ya kwenda kuhiji jana tarehe 17.03.2023 kwenye kaburi la aliyekua RAIS WA AWAMU YA TANO (Mhe. Dr. JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI) a.k.a TINGA TINGA, MZEE WA KUTUMBUA MAJIBU.

Nilisafiri umbali mrefu sana, njiani nilikutana na mswaibu mengi lakini sikukata tamaa. Na hata mara baada ya kufika CHATO, haikua rahisi pia kwenda straight kuliona kaburi lake. Lakini at the end niliruhusiwa kwenda kuliona.

Kilichonikuta na kunitokea nikiwa ndani ya nyumba lililomo Kaburi la SHUJAA WETU siwezi kukielezea publically.

But naweza kukuhakikishia HE WAS, HE IS AND FOR EVER HE WILL BE [emoji146] THE KING OF THE LEADERSHIP AUTHORITY [emoji146]

NOTE: Huwezi kamwe kuwa Mzalendo AFRIKA na TANZANIA bila kuzifuata nyayo za JPM. Huyu ndiye Kiongozi pekee barani AFRIKA na TANZANIA, aliyeweza kuzifuata nyayo za watangulizi wake na kuzivuta, tena kwà umbali mrefu sana.

WARNING: Kama unataka kuharibikiwa kwenye maisha tafadhali usijiingize kwenye mkumbo wa kuzibeza jitihada za JPM, kumtukana au kufanya utani kwa kulitaja jina la JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI. Kiufupi, ni kiwiliwili chake tu ndio hatunacho, lakini bado yupo na anaishi katikati yetu.

Angalisho: Sijawaandikia ili kuwapa hofu, woga, wasiwasi au mashaka. I have written what I know and testified to what I have seen. Maisha yako ni jukumu lako.

Wenye macho na waone na wenye masikio na wasikie.

"MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARIKI TANZANIA"
Nilifikilia una la maana
 
Hili liko wazi, Huyu Shujaa wetu, kwanza Kwa Sasa kulifikia Kaburi lake na kuligusa Kwa Roho njema , ni sehem Moja wapo ya Kusafisha Nyota yako.


Japo Msoga Gang, watabisha.
 
Ndugu zangu, Nawasalimu kwa Makabila yote, kwa Lugha zote na kwa dini zote! (Umoja wetu ni nguvu yetu)

Mimi pia ni miongoni mwa watu waliopata bahati na nafasi ya kwenda kuhiji jana tarehe 17.03.2023 kwenye kaburi la aliyekua RAIS WA AWAMU YA TANO (Mhe. Dr. JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI) a.k.a TINGA TINGA, MZEE WA KUTUMBUA MAJIBU.

Nilisafiri umbali mrefu sana, njiani nilikutana na mswaibu mengi lakini sikukata tamaa. Na hata mara baada ya kufika CHATO, haikua rahisi pia kwenda straight kuliona kaburi lake. Lakini at the end niliruhusiwa kwenda kuliona.

Kilichonikuta na kunitokea nikiwa ndani ya nyumba lililomo Kaburi la SHUJAA WETU siwezi kukielezea publically.

But naweza kukuhakikishia HE WAS, HE IS AND FOR EVER HE WILL BE [emoji146] THE KING OF THE LEADERSHIP AUTHORITY [emoji146]

NOTE: Huwezi kamwe kuwa Mzalendo AFRIKA na TANZANIA bila kuzifuata nyayo za JPM. Huyu ndiye Kiongozi pekee barani AFRIKA na TANZANIA, aliyeweza kuzifuata nyayo za watangulizi wake na kuzivuta, tena kwà umbali mrefu sana.

WARNING: Kama unataka kuharibikiwa kwenye maisha tafadhali usijiingize kwenye mkumbo wa kuzibeza jitihada za JPM, kumtukana au kufanya utani kwa kulitaja jina la JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI. Kiufupi, ni kiwiliwili chake tu ndio hatunacho, lakini bado yupo na anaishi katikati yetu.

Angalisho: Sijawaandikia ili kuwapa hofu, woga, wasiwasi au mashaka. I have written what I know and testified to what I have seen. Maisha yako ni jukumu lako.

Wenye macho na waone na wenye masikio na wasikie.

"MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARIKI TANZANIA"
Mental case.
 
Ndugu zangu, Nawasalimu kwa Makabila yote, kwa Lugha zote na kwa dini zote! (Umoja wetu ni nguvu yetu)

Mimi pia ni miongoni mwa watu waliopata bahati na nafasi ya kwenda kuhiji jana tarehe 17.03.2023 kwenye kaburi la aliyekua RAIS WA AWAMU YA TANO (Mhe. Dr. JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI) a.k.a TINGA TINGA, MZEE WA KUTUMBUA MAJIBU.

Nilisafiri umbali mrefu sana, njiani nilikutana na mswaibu mengi lakini sikukata tamaa. Na hata mara baada ya kufika CHATO, haikua rahisi pia kwenda straight kuliona kaburi lake. Lakini at the end niliruhusiwa kwenda kuliona.

Kilichonikuta na kunitokea nikiwa ndani ya nyumba lililomo Kaburi la SHUJAA WETU siwezi kukielezea publically.

But naweza kukuhakikishia HE WAS, HE IS AND FOR EVER HE WILL BE [emoji146] THE KING OF THE LEADERSHIP AUTHORITY [emoji146]

NOTE: Huwezi kamwe kuwa Mzalendo AFRIKA na TANZANIA bila kuzifuata nyayo za JPM. Huyu ndiye Kiongozi pekee barani AFRIKA na TANZANIA, aliyeweza kuzifuata nyayo za watangulizi wake na kuzivuta, tena kwà umbali mrefu sana.

WARNING: Kama unataka kuharibikiwa kwenye maisha tafadhali usijiingize kwenye mkumbo wa kuzibeza jitihada za JPM, kumtukana au kufanya utani kwa kulitaja jina la JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI. Kiufupi, ni kiwiliwili chake tu ndio hatunacho, lakini bado yupo na anaishi katikati yetu.

Angalisho: Sijawaandikia ili kuwapa hofu, woga, wasiwasi au mashaka. I have written what I know and testified to what I have seen. Maisha yako ni jukumu lako.

Wenye macho na waone na wenye masikio na wasikie.

"MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARIKI TANZANIA"
Sukuma gang mtaangaika sana lakini jua mungu wenu kafa na Serikali pamoja na Wananchi wamewapuuza
 
Ruhusu Yesu aishi ndani yako
1John 4:17 ,"And as we live in God, our love grows more perfect. So we will not be afraid on the day of judgment, but we can face him with confidence because we live like Jesus here in this world."


JPM ni Kiongozi ambae aliweza kuzifuata nyayo za YESU kwà kutembea na K.A.N.K ya Yesu Kristo

K = Keep His Word
A= Abide in His Word
N= Never Deny Jesus
K= Keep His Commands



Ni Kiongozi ambae alikua both MCHA MUNGU NA MWENYE HOFU YA MUNGU.


Huwezi kumtambua vyema kama Yesu hayumo ndani YAKO au auishi na Yesu.
 
Back
Top Bottom