Ushuhuda wa tukio la ushirikina mjini kigoma

Ushuhuda wa tukio la ushirikina mjini kigoma

JINA LA YESU NI ZAIDI YA HUYO BABU NA HAO WACHAWI..
Kama unataka battle Kati ya YESU na babu semaaa.
yesu anafanya yote hayo yaliyosemwa hapo kwa muda huohuo? aisee kama inawezekana naomba namba yako nije unielekeze cha kufanya fasta
 
Kazi kwenu, matapeli wenzio hawa hapa.
IMG_20181107_135952_924.JPG
 
yesu anafanya yote hayo yaliyosemwa hapo kwa muda huohuo? aisee kama inawezekana naomba namba yako nije unielekeze cha kufanya fasta
Yesu/YESU siyo yesu.
Lini Yesu aliwahi kushindwa ikiwa hata mauti yenyewe aliishinda kwa kufufuka kutoka kuzimu hadi leo hii yuko hai na anazidi kujidhihirisha miongoni mwa Watu tofauti tofauti ktk kazi zake?
Yesu ni zaidi ya yote na katika yote yeye yu juu ya hivyo vitu maana Yehova kampatia hayo mamlaka ili ajitukuze kupitia mwanaye Yesu.
 
Yesu/YESU siyo yesu.
Lini Yesu aliwahi kushindwa ikiwa hata mauti yenyewe aliishinda kwa kufufuka kutoka kuzimu hadi leo hii yuko hai na anazidi kujidhihirisha miongoni mwa Watu tofauti tofauti ktk kazi zake?
Yesu ni zaidi ya yote na katika yote yeye yu juu ya hivyo vitu maana Yehova kampatia hayo mamlaka ili ajitukuze kupitia mwanaye Yesu.
hujajibu swali mkuu,halafu naomba unithibitishie jibu lako
 
Aisee mganga kamfaidi sana Mama Omary. Siku 7 zote hizo
 
Mbona haipokelewi tena
Piga simu namba +255746604749 ataipokea, ama anaweza kuwa busy kulingana na shughuli zake!
Kwa sasa anapatikana jijini Mwanza
NB: Endapo ukiombwa pesa kabla hujaonana nae 'face to face' njoo ushtaki. Labda upende mwenyewe aje kwako kwa gharama zako kukuhudumia.
 
Kwa hiyo babu amekuweka kitengo cha marketing?
Wataalam wa miti shamba hawa mkuu hii karama imetolewa na Maulana
Piga simu upewe huduma
+255746604749 Jina lake ni Baebe kutoka kigoma.
Ni kijana peaceful tu ukitaka mambo yaende the way unataka, mnajadili, panaposhindikana, anakwambia!! Sio kila jambo linawezekana kwa wataalam
 
Back
Top Bottom