Ushuhuda wa tukio la ushirikina mjini kigoma

Ushuhuda wa tukio la ushirikina mjini kigoma

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Posts
842
Reaction score
1,064
Habar zenu Wadau

Juzi shoga yangu alifukuzwa kazi hapa tukaelekezwa na rafiki yangu kwa Mzee Kingwele anaishi mpakan na CONGO.

Tulipatiwa huduma pale siku nne tuu.
Siku ya pili na ya tatu tulivyokwenda nikashuhudia folen kubwa sana ya watu wenye shida mbali mbali ila idadi kubwa ni wanawake.
Tukiwa pale kulikuwa na mteja mmoja ndio alikuwa anahudumiwa na babu.
Ndipo kwa mara ya kwanza kuona Babu akivuta Msukule kupitia Mitambo yake
Ndugu wa yule Mgonjwa walilia sana kwa furaha.
Ikawa sasa babu anahangaika na Madawa ili amrejeshe vizur akili yake aweze kuongea.
Wakat tupo pale baadae Nikaona tena wagonjwa wengine wakitoa shukran zao kwa kumpa Babu zawad.
Nilijaribu kudadisi kwa Wajukuu zake nikaambiwa
A) Mzee Mangi alikuwa na Kesi ya kuua lakin File la kesi yake lilipotea hivyo kesi ikafa na yule Afande aliyeshika kesi amepata Ajali amelazwa hospital..

B) Mama Omar alifanikiwa kurudiana na Mume wake aliyemtelekeza takriban miaka mitano
Mama huyu alihudumiwa na babu kwa siku saba tuu

C) Ustadh Hussen nae alifanikiwa kupata Utajiri kwa njia nyepesi bila kuua binadamu bali kuchinja Mbuzi mmoja kwa mwaka kila tarehe ikifika

D) Nikaona .......
akimkabidhi babu Solar baada ya kufanikiwa Kuua ndugu....... Aliyekuwa akimsumbua sana.

E) Mama Zuwena alitoa sh.... Ya shukran kwa Babu baada ya Mgahawa wake kujaza wateja sana na chakula hakilali hivyo dawa ya Mvuto wa biashara iliyochanganywa na ..... ilifanya kazi vizur..

Note: Shoga yangu nae alirudishwa kazin baada ya wiki moja na hivi sasa tupo Dar tumechukua likizo angalau tubadilishe mazingira...

Kiufup huyu babu ana wajukuu zake ambao ndio huwa anawatuma kuchimba Dawa na anachanganya na Vizimba na Mambo mengine anayoyajua yeye...

Mmh! najua kuna watakaotoa Povu ila uhalisia ni kwamba Uchawi/Ushirikina Upo na watu wanapata huduma mbali mbali wanafanikiwa ila watakaosema UCHAWI haupo basi hao hawajapata Matatizo.
Namba za huyo babu
(+255678134718) kwa ufafanuzi zaid...
 
Habar zenu Wadau

Juzi shoga yangu alifukuzwa kazi hapa tukaelekezwa na rafiki yangu kwa Mzee Kingwele anaishi mpakan na CONGO.

Tulipatiwa huduma pale siku nne tuu.

Kigoma mpakani na Congo??????? Mpaka wa Kigoma na Congo ni ziwa Tanganyika, labda unamaanisha kigoma na congo ambazo si nizijuazo
Tena ukasisitiza kuwa ni kigoma mjini?
Haya bhana
 
Habar zenu Wadau

Juzi shoga yangu alifukuzwa kazi hapa tukaelekezwa na rafiki yangu kwa Mzee Kingwele anaishi mpakan na CONGO.

Tulipatiwa huduma pale siku nne tuu.
Siku ya pili na ya tatu tulivyokwenda nikashuhudia folen kubwa sana ya watu wenye shida mbali mbali ila idadi kubwa ni wanawake.
Tukiwa pale kulikuwa na mteja mmoja ndio alikuwa anahudumiwa na babu.
Ndipo kwa mara ya kwanza kuona Babu akivuta Msukule kupitia Mitambo yake
Ndugu wa yule Mgonjwa walilia sana kwa furaha.
Ikawa sasa babu anahangaika na Madawa ili amrejeshe vizur akili yake aweze kuongea.
Wakat tupo pale baadae Nikaona tena wagonjwa wengine wakitoa shukran zao kwa kumpa Babu zawad.
Nilijaribu kudadisi kwa Wajukuu zake nikaambiwa
A) Mzee Mangi alikuwa na Kesi ya kuua lakin File la kesi yake lilipotea hivyo kesi ikafa na yule Afande aliyeshika kesi amepata Ajali amelazwa hospital..

B) Mama Omar alifanikiwa kurudiana na Mume wake aliyemtelekeza takriban miaka mitano
Mama huyu alihudumiwa na babu kwa siku saba tuu

C) Ustadh Hussen nae alifanikiwa kupata Utajiri kwa njia nyepesi bila kuua binadamu bali kuchinja Mbuzi mmoja kwa mwaka kila tarehe ikifika

D) Nikaona .......
akimkabidhi babu Solar baada ya kufanikiwa Kuua ndugu....... Aliyekuwa akimsumbua sana.

E) Mama Zuwena alitoa sh.... Ya shukran kwa Babu baada ya Mgahawa wake kujaza wateja sana na chakula hakilali hivyo dawa ya Mvuto wa biashara iliyochanganywa na ..... ilifanya kazi vizur..

Note: Shoga yangu nae alirudishwa kazin baada ya wiki moja na hivi sasa tupo Dar tumechukua likizo angalau tubadilishe mazingira...

Kiufup huyu babu ana wajukuu zake ambao ndio huwa anawatuma kuchimba Dawa na anachanganya na Vizimba na Mambo mengine anayoyajua yeye...

Mmh! najua kuna watakaotoa Povu ila uhalisia ni kwamba Uchawi/Ushirikina Upo na watu wanapata huduma mbali mbali wanafanikiwa ila watakaosema UCHAWI haupo basi hao hawajapata Matatizo.
Namba za huyo babu
(+255678134718) kwa ufafanuzi zaid...
Hiyo namba D sh ngapi maana kuna jamaa anajiita manager wa angel anatupelekesha sana
 
Badala ya kuwapa dawa mrudishwe kazini kwanini asiwape dawa ili mmiliki makampuni yenu wenyewe?

Alafu ile bilioni moja ya Mo Dewji hamkuisikia, au mganga wenu yeye anataka solar tu?

[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

Huwezi amini kuna watu watapigwa hapa kishamba kabisa!
 
Hili n tangazo
Habar zenu Wadau

Juzi shoga yangu alifukuzwa kazi hapa tukaelekezwa na rafiki yangu kwa Mzee Kingwele anaishi mpakan na CONGO.

Tulipatiwa huduma pale siku nne tuu.
Siku ya pili na ya tatu tulivyokwenda nikashuhudia folen kubwa sana ya watu wenye shida mbali mbali ila idadi kubwa ni wanawake.
Tukiwa pale kulikuwa na mteja mmoja ndio alikuwa anahudumiwa na babu.
Ndipo kwa mara ya kwanza kuona Babu akivuta Msukule kupitia Mitambo yake
Ndugu wa yule Mgonjwa walilia sana kwa furaha.
Ikawa sasa babu anahangaika na Madawa ili amrejeshe vizur akili yake aweze kuongea.
Wakat tupo pale baadae Nikaona tena wagonjwa wengine wakitoa shukran zao kwa kumpa Babu zawad.
Nilijaribu kudadisi kwa Wajukuu zake nikaambiwa
A) Mzee Mangi alikuwa na Kesi ya kuua lakin File la kesi yake lilipotea hivyo kesi ikafa na yule Afande aliyeshika kesi amepata Ajali amelazwa hospital..

B) Mama Omar alifanikiwa kurudiana na Mume wake aliyemtelekeza takriban miaka mitano
Mama huyu alihudumiwa na babu kwa siku saba tuu

C) Ustadh Hussen nae alifanikiwa kupata Utajiri kwa njia nyepesi bila kuua binadamu bali kuchinja Mbuzi mmoja kwa mwaka kila tarehe ikifika

D) Nikaona .......
akimkabidhi babu Solar baada ya kufanikiwa Kuua ndugu....... Aliyekuwa akimsumbua sana.

E) Mama Zuwena alitoa sh.... Ya shukran kwa Babu baada ya Mgahawa wake kujaza wateja sana na chakula hakilali hivyo dawa ya Mvuto wa biashara iliyochanganywa na ..... ilifanya kazi vizur..

Note: Shoga yangu nae alirudishwa kazin baada ya wiki moja na hivi sasa tupo Dar tumechukua likizo angalau tubadilishe mazingira...

Kiufup huyu babu ana wajukuu zake ambao ndio huwa anawatuma kuchimba Dawa na anachanganya na Vizimba na Mambo mengine anayoyajua yeye...

Mmh! najua kuna watakaotoa Povu ila uhalisia ni kwamba Uchawi/Ushirikina Upo na watu wanapata huduma mbali mbali wanafanikiwa ila watakaosema UCHAWI haupo basi hao hawajapata Matatizo.
Namba za huyo babu
(+255678134718) kwa ufafanuzi zaid...
 
Habar zenu Wadau

Juzi shoga yangu alifukuzwa kazi hapa tukaelekezwa na rafiki yangu kwa Mzee Kingwele anaishi mpakan na CONGO.

Tulipatiwa huduma pale siku nne tuu.
Siku ya pili na ya tatu tulivyokwenda nikashuhudia folen kubwa sana ya watu wenye shida mbali mbali ila idadi kubwa ni wanawake.
Tukiwa pale kulikuwa na mteja mmoja ndio alikuwa anahudumiwa na babu.
Ndipo kwa mara ya kwanza kuona Babu akivuta Msukule kupitia Mitambo yake
Ndugu wa yule Mgonjwa walilia sana kwa furaha.
Ikawa sasa babu anahangaika na Madawa ili amrejeshe vizur akili yake aweze kuongea.
Wakat tupo pale baadae Nikaona tena wagonjwa wengine wakitoa shukran zao kwa kumpa Babu zawad.
Nilijaribu kudadisi kwa Wajukuu zake nikaambiwa
A) Mzee Mangi alikuwa na Kesi ya kuua lakin File la kesi yake lilipotea hivyo kesi ikafa na yule Afande aliyeshika kesi amepata Ajali amelazwa hospital..

B) Mama Omar alifanikiwa kurudiana na Mume wake aliyemtelekeza takriban miaka mitano
Mama huyu alihudumiwa na babu kwa siku saba tuu

C) Ustadh Hussen nae alifanikiwa kupata Utajiri kwa njia nyepesi bila kuua binadamu bali kuchinja Mbuzi mmoja kwa mwaka kila tarehe ikifika

D) Nikaona .......
akimkabidhi babu Solar baada ya kufanikiwa Kuua ndugu....... Aliyekuwa akimsumbua sana.

E) Mama Zuwena alitoa sh.... Ya shukran kwa Babu baada ya Mgahawa wake kujaza wateja sana na chakula hakilali hivyo dawa ya Mvuto wa biashara iliyochanganywa na ..... ilifanya kazi vizur..

Note: Shoga yangu nae alirudishwa kazin baada ya wiki moja na hivi sasa tupo Dar tumechukua likizo angalau tubadilishe mazingira...

Kiufup huyu babu ana wajukuu zake ambao ndio huwa anawatuma kuchimba Dawa na anachanganya na Vizimba na Mambo mengine anayoyajua yeye...

Mmh! najua kuna watakaotoa Povu ila uhalisia ni kwamba Uchawi/Ushirikina Upo na watu wanapata huduma mbali mbali wanafanikiwa ila watakaosema UCHAWI haupo basi hao hawajapata Matatizo.
Namba za huyo babu
(+255678134718) kwa ufafanuzi zaid...
Acha utapeli na utafute kazi ya kufanya! We kwa siku hizo tu uliyajua yote hayo?
We ndo mganga mwenyewe na uko hapa kutafuta wateja na usivyokuwa na akili unajifanya eti kutoa ushuhuda!
Nenda facebook ndo utakutana na wenzio
Huku ni JF kuna watu wenye uwezo mkubwa sana wa kuchambua mambo kwa umakini zaidi
 
Yaani kuna mijinga bado inaishi kijinga na inawatafuta wajinga iwapige. Hao wajukuu wa babu hao ni noma sana
 
Habar zenu Wadau

Juzi shoga yangu alifukuzwa kazi hapa tukaelekezwa na rafiki yangu kwa Mzee Kingwele anaishi mpakan na CONGO.

Tulipatiwa huduma pale siku nne tuu.
Siku ya pili na ya tatu tulivyokwenda nikashuhudia folen kubwa sana ya watu wenye shida mbali mbali ila idadi kubwa ni wanawake.
Tukiwa pale kulikuwa na mteja mmoja ndio alikuwa anahudumiwa na babu.
Ndipo kwa mara ya kwanza kuona Babu akivuta Msukule kupitia Mitambo yake
Ndugu wa yule Mgonjwa walilia sana kwa furaha.
Ikawa sasa babu anahangaika na Madawa ili amrejeshe vizur akili yake aweze kuongea.
Wakat tupo pale baadae Nikaona tena wagonjwa wengine wakitoa shukran zao kwa kumpa Babu zawad.
Nilijaribu kudadisi kwa Wajukuu zake nikaambiwa
A) Mzee Mangi alikuwa na Kesi ya kuua lakin File la kesi yake lilipotea hivyo kesi ikafa na yule Afande aliyeshika kesi amepata Ajali amelazwa hospital..

B) Mama Omar alifanikiwa kurudiana na Mume wake aliyemtelekeza takriban miaka mitano
Mama huyu alihudumiwa na babu kwa siku saba tuu

C) Ustadh Hussen nae alifanikiwa kupata Utajiri kwa njia nyepesi bila kuua binadamu bali kuchinja Mbuzi mmoja kwa mwaka kila tarehe ikifika

D) Nikaona .......
akimkabidhi babu Solar baada ya kufanikiwa Kuua ndugu....... Aliyekuwa akimsumbua sana.

E) Mama Zuwena alitoa sh.... Ya shukran kwa Babu baada ya Mgahawa wake kujaza wateja sana na chakula hakilali hivyo dawa ya Mvuto wa biashara iliyochanganywa na ..... ilifanya kazi vizur..

Note: Shoga yangu nae alirudishwa kazin baada ya wiki moja na hivi sasa tupo Dar tumechukua likizo angalau tubadilishe mazingira...

Kiufup huyu babu ana wajukuu zake ambao ndio huwa anawatuma kuchimba Dawa na anachanganya na Vizimba na Mambo mengine anayoyajua yeye...

Mmh! najua kuna watakaotoa Povu ila uhalisia ni kwamba Uchawi/Ushirikina Upo na watu wanapata huduma mbali mbali wanafanikiwa ila watakaosema UCHAWI haupo basi hao hawajapata Matatizo.
Namba za huyo babu
(+255678134718) kwa ufafanuzi zaid...
Utapeli huu bado unalipa kweli? unaweza kupata wajinga
 
Habar zenu Wadau

Juzi shoga yangu alifukuzwa kazi hapa tukaelekezwa na rafiki yangu kwa Mzee Kingwele anaishi mpakan na CONGO.

Tulipatiwa huduma pale siku nne tuu.
Siku ya pili na ya tatu tulivyokwenda nikashuhudia folen kubwa sana ya watu wenye shida mbali mbali ila idadi kubwa ni wanawake.
Tukiwa pale kulikuwa na mteja mmoja ndio alikuwa anahudumiwa na babu.
Ndipo kwa mara ya kwanza kuona Babu akivuta Msukule kupitia Mitambo yake
Ndugu wa yule Mgonjwa walilia sana kwa furaha.
Ikawa sasa babu anahangaika na Madawa ili amrejeshe vizur akili yake aweze kuongea.
Wakat tupo pale baadae Nikaona tena wagonjwa wengine wakitoa shukran zao kwa kumpa Babu zawad.
Nilijaribu kudadisi kwa Wajukuu zake nikaambiwa
A) Mzee Mangi alikuwa na Kesi ya kuua lakin File la kesi yake lilipotea hivyo kesi ikafa na yule Afande aliyeshika kesi amepata Ajali amelazwa hospital..

B) Mama Omar alifanikiwa kurudiana na Mume wake aliyemtelekeza takriban miaka mitano
Mama huyu alihudumiwa na babu kwa siku saba tuu

C) Ustadh Hussen nae alifanikiwa kupata Utajiri kwa njia nyepesi bila kuua binadamu bali kuchinja Mbuzi mmoja kwa mwaka kila tarehe ikifika

D) Nikaona .......
akimkabidhi babu Solar baada ya kufanikiwa Kuua ndugu....... Aliyekuwa akimsumbua sana.

E) Mama Zuwena alitoa sh.... Ya shukran kwa Babu baada ya Mgahawa wake kujaza wateja sana na chakula hakilali hivyo dawa ya Mvuto wa biashara iliyochanganywa na ..... ilifanya kazi vizur..

Note: Shoga yangu nae alirudishwa kazin baada ya wiki moja na hivi sasa tupo Dar tumechukua likizo angalau tubadilishe mazingira...

Kiufup huyu babu ana wajukuu zake ambao ndio huwa anawatuma kuchimba Dawa na anachanganya na Vizimba na Mambo mengine anayoyajua yeye...

Mmh! najua kuna watakaotoa Povu ila uhalisia ni kwamba Uchawi/Ushirikina Upo na watu wanapata huduma mbali mbali wanafanikiwa ila watakaosema UCHAWI haupo basi hao hawajapata Matatizo.
Namba za huyo babu
(+255678134718) kwa ufafanuzi zaid...
.Iyo ela tuma kwa namba hiii +255678134718, jina litasomeka Ustadh Hussen
 
Habar zenu Wadau

Juzi shoga yangu alifukuzwa kazi hapa tukaelekezwa na rafiki yangu kwa Mzee Kingwele anaishi mpakan na CONGO.

Tulipatiwa huduma pale siku nne tuu.
Siku ya pili na ya tatu tulivyokwenda nikashuhudia folen kubwa sana ya watu wenye shida mbali mbali ila idadi kubwa ni wanawake.
Tukiwa pale kulikuwa na mteja mmoja ndio alikuwa anahudumiwa na babu.
Ndipo kwa mara ya kwanza kuona Babu akivuta Msukule kupitia Mitambo yake
Ndugu wa yule Mgonjwa walilia sana kwa furaha.
Ikawa sasa babu anahangaika na Madawa ili amrejeshe vizur akili yake aweze kuongea.
Wakat tupo pale baadae Nikaona tena wagonjwa wengine wakitoa shukran zao kwa kumpa Babu zawad.
Nilijaribu kudadisi kwa Wajukuu zake nikaambiwa
A) Mzee Mangi alikuwa na Kesi ya kuua lakin File la kesi yake lilipotea hivyo kesi ikafa na yule Afande aliyeshika kesi amepata Ajali amelazwa hospital..

B) Mama Omar alifanikiwa kurudiana na Mume wake aliyemtelekeza takriban miaka mitano
Mama huyu alihudumiwa na babu kwa siku saba tuu

C) Ustadh Hussen nae alifanikiwa kupata Utajiri kwa njia nyepesi bila kuua binadamu bali kuchinja Mbuzi mmoja kwa mwaka kila tarehe ikifika

D) Nikaona .......
akimkabidhi babu Solar baada ya kufanikiwa Kuua ndugu....... Aliyekuwa akimsumbua sana.

E) Mama Zuwena alitoa sh.... Ya shukran kwa Babu baada ya Mgahawa wake kujaza wateja sana na chakula hakilali hivyo dawa ya Mvuto wa biashara iliyochanganywa na ..... ilifanya kazi vizur..

Note: Shoga yangu nae alirudishwa kazin baada ya wiki moja na hivi sasa tupo Dar tumechukua likizo angalau tubadilishe mazingira...

Kiufup huyu babu ana wajukuu zake ambao ndio huwa anawatuma kuchimba Dawa na anachanganya na Vizimba na Mambo mengine anayoyajua yeye...

Mmh! najua kuna watakaotoa Povu ila uhalisia ni kwamba Uchawi/Ushirikina Upo na watu wanapata huduma mbali mbali wanafanikiwa ila watakaosema UCHAWI haupo basi hao hawajapata Matatizo.
Namba za huyo babu
(+255678134718) kwa ufafanuzi zaid...
JINA LA YESU NI ZAIDI YA HUYO BABU NA HAO WACHAWI..
Kama unataka battle Kati ya YESU na babu semaaa.
 
Back
Top Bottom