USHOGA nchini: Tuangaliane machoni sasa!

Jamani rais na viongozi wengine wa tanzania ni wapuuzi na si watanzania.

Wamesajili wateteaji ushoga tanzania
 
Hii ni hatari kwa kizazi chetu cha sasa kupotea na hatimaye Depopulation kuchukua nafasi yake.

Rehabilitation centers kama za watumiaji wa madawa ya kulevya zinahitajika kuweza kutoa msaada wa kubadili tabia kwa walioathirika na ushoga...

Ambazo nazo ni kwa hisani ya watu wa marekani!
 
Unajua jambo hili la ushoga linahitaji kupigwa vita kwa nguvu zote maana likiachiwa basi litaigusa kila familia, sasa sijui mwenzangu litakugusa kwa nani ktk familia yako.

Ninachokiona hapa ni kuwa, haya mataifa yaliyopitisha sheria ya kuwaruhusu na kuwalinda mashoga yamegundua kuwa yamekosea na yataadhibiwa kama ilivyoelezwa ktk vitabu vyetu vya dini (Qirani na Biblia). Kwa kulitambua hilo yameona ni vizuri tuangamie wote katika adhabu hii.

Nalisema hili kwa sababu HAKUNA kitabu chochote cha dini hapa duniani kinachoruhusu USHOGA, ila vitabu vyote vinakataza USHOGA, na adhabu yake imeelezwa katika vitabu hivi.

Mimi nasikitika, ni kwanini vyama vya upinzania Tanzania vimekaa kimya kuhusu suala hili la ushoga? Hakuna Chama chochote cha upinzani KIMEKEA tamko la David Cameron wala kutoa mwongozo kwa wanachama wake kuhusu ushoga.

Hili linanipa wasi wasi kuwa isije kuwa tunapigana vita na Cameron kumbe kuna akina "Cameron" wengi hapa nchini.
 
Jamani rais na viongozi wengine wa tanzania ni wapuuzi na si watanzania.

Wamesajili wateteaji ushoga tanzania

Mmmmh....???? Hii sasa ni kutafutana muhari. Naona Serikali sasa inataka tuwashughulikie kimitaani hawa watu.
 
Tanzania tuunge mkono hilo, si uamuzi wa mtu?
 
Chonde chonde tuache ushamba wa kujifanya kimbelembele wa kukataa na kudharau, badala yake tukubali ili tule Bata! !!!!!!
 
Hili swala lina hitaji mjadala tofauti na wengine ambao wanasikia kinyaa likijadiliwa.
Ni ukweli usiopingika adhabu kali inahitajika dhidi ya wanaoendekeza ushoga ili kutokomeza tabia hiyo mbovu na dhambi.
Wahusika wanataka kutumia ujinga wetu kutuingiza katika dhahma ambayo baadaye wao watanufaika na sisi kuangamia simply because tunaiga vitu ambavyo havifai na hakuna hatua zozote zinazochukulia.
Nawaomba marais wengine waige mfano wa M-7.Sisi tunaotunga katiba mpya tuiweke kabisaa kwenye katiba yetu kuwa haitambui ndoa ya jinsia mmoja.
tafiti zimethibitisha kuwa ushoga ni tabia tu na si genetic demand.Hivyo ikomeshwe kwa nguvu zote na tusitishwe na viongozi wa magharibi wa njaa zetu za kutegemea misaada.Tujiamini na kudhibiti kwa nguvu zetu zote hadi wahusika wabadilike.
 

Mkuu Baharis umesema vyema kabisa..

Elimu kwa upande wa Africa bado iko chini..Wanataka kueneza ushoga bila kuweka wazi Athari..

Vitabu vya MUNGU vina kataza, Lakini wao bila aibu wanabeba mabango..

Nia yao ni kurudi Africa ..Na wakifanikiwa..Tutegemee kuona Ongezeko la HIV,Maradhi ya Ngono,Mmomonyoko wa maadili..ndani ya 100 years Africa wanyama watakuwa wengi kuliko Binadamu..

Napinga kwa nguvu zote ushoga na usagaji..

Ni mwendawazimu ndiyo anaweza kushabikia..
 
Last edited by a moderator:
hapo kuna mpango madhubuti ambao hawa nchi wahisani wanaitengeneza ili tu kuharibu mila na desturi zetu hasa kwa hiki kizazi cha sasa! ukoloni unarudi kwa staili ya aina yake!
 
The way I see it we should not care what people do in their bedrooms. The government should stay away from making laws that address sexual orientation. Let me start with Obama. All Obama said is he supports gay people to have same rights as straight people. For the record only 17 out of 50 states in America have legalized same sex marriage so if Obama is such a good supporter of gay rights why hasn’t he introduced a bill to make same sex marriage a law of the land for all 50 states???

What you need to understand is that marriage is like a business in America. There are so many benefits that married people get in America than a single person. To name one benefit if you are a married couple you get to pay less federal taxes than single individuals and the list can go on and on. So I understand when I see gay people fighting for their rights. They want to pay less taxes…why not? They want to be included in their spouse insurance coverage and save money…why not? The bottom line is this is more for their pocket books….and I totally understand.

I personally don’t care about people sexual orientation as long as it does not affect my life. I don’t know how I feel about locking people in prison for life because they are gay. Humanly I don’t know if that punishment fits the crime. I have not wasted my time figuring out if gayness is a choice or inherited, I don’t think it matters either way. The truth is we have gay people in our society and as human being we all need to learn how we can live in a peaceful society. What the newspaper has done in Uganda is immoral; why name names? What would publishing a list of gay people accomplish?

Donor countries (not sure if that’s how they are called) have a right to put their money in causes they believe in and if they don’t believe in laws that punish gay people and they decide to withdraw their support for Uganda then it is what it is….Uganda should learn to survive without it. Like I don’t believe in abortion and I don’t donate my money to any organization that supports abortion. It’s not like I am telling them to stop abortion noooo I am just not going to have my money used to advance an agenda I don’t believe in. So it’s the same thing as the countries that are going to withdraw their support to Uganda, they are not going to tell Uganda what to do rather they don’t want their funds support agendas they don’t believe in.
 
ID yako na uliyoyaandika hakika vinashahabiana...

 
1-kupunguza uzazi na depopulation.

3-ni matokeo ya freemansonry na new world order.

Mkuu asante kwa kutomung'unya maneno, hizi ni moja ya sababu kubwa za hao mabwana, wao nia yao kubwa ni kudhihaki uumbaji.
 
ushoga ni tabia. Unaanza na mwanaume mmoja kuchoka k-u-m-a na kutamani m-k-u-ndu. walianza wanawake kugeuzwa nyuma. mazoea yakaendelea. sehemu ya majitaka ya kike ikachokwa wakatamani sehemu ya majitaka ya kiume. Kukawa na kundi la wanaume dhaifu na wenye nguvu. wale dhaifu wakakubali kuwa mashoga na wale wenye nguvu wakawa ma-mende. Na sasa wale wanaume dhaifu, mbegu isiyofaa kumea ikaachiliwa kumea ndio wanataka kutambuliwa kwa maada wa wanaume wenzao wenye nguvu.
Hivi umewahi kujiuliza utafanya nini siku ukijua kwamba mwanao wa kiume analiwa na wanaume wenzake ama ana wala wanaume wenzake?
suluhisho
kuwahukumu mashoga hakutamaliza ushoga lakini tungewahukumu maisha wanaume wanaofuata wanaume wenzao hapo mashoga wangekosa soko. Iundwe sheria ya kuhukumu maisha wanaume wanaotaka wanaume wenzao lakini mashoga wachapwe viboko tu baada ya muda wanaume wanaopenda majitaka watakua hawapo uraiani.
 

Wewe mwenyewe ni shoga. Tunakumbuka posting yako miaka ya nyuma jinsi ulivyokuwa ukijisifia kwa kumlawiti muhindi chooni night club. Tokea siku ile I lost all respect for you. No wonder upo so engaged na mambo ya ushoga.
 
umasikini mbaya!hivi kweli sodoma na gomora aah jamani ubaniwe pua na dume jenzio likwite BABY.aah hapana hii imezidi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…